ผู้เขียน หัวข้อ: [ส่งงาน บ้าหอบฟาง] OO AsuraO  (อ่าน 2658 ครั้ง)

ออฟไลน์ mixertc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
[ส่งงาน บ้าหอบฟาง] OO AsuraO
« เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 11:46:39 PM »
 :iconsmile:เอางานมาส่งครับ  งานเป็นแบบต่อดิบนะครับ

ให้ชื่อ OO AsuraO  ครับ ดับเบิ้ลโอ อาชูราโอ ครับ :iconsweat:

งานเป็น ตัว OO 7 Sword + OO Raiser Trans + XN Raiser ครับ :iconnasty:
ความคิดมาจาก อาชูร่า เทพในตำนานพุทธ ของญี่ปุ่นครับ เป็นเทพนักรบ มีหน้า ทั้งหน้าและหลัง แขน และอาวุธอีกเพียบ
เลยจับเจ้า 7ดาบ กับ ไรเซอร์ มา + กัน ครับ เลยได้ออกมาตามรูปครับ :iconangry:

มาดูด้านข้างกันครับ

ด้านหลัง

แบกมาไม่ค่อยเยอะครับ ก็ตามในรูปครับ

แถมท้ายสักหลายภาพหน่อยครับ   :iconpale:

:iconmouth:

:iconnasty: