ผู้เขียน หัวข้อ: [โดนบังคับ][ส่งงาน D-Style Blade Liger] เสือน้อยเมทาลิค  (อ่าน 2757 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
เนื่องด้วยเป็นงานเร่งด่วนเลยต้องทำออกมาเป็นเมทาลิคตามที่ค่อนข้างถนัดนี่แหละฮะ

ท่าบังคับ (รึเปล่า)

สีที่ใช้เป็นสีกระป๋องทั้งหมด
1.รองพื้นด้วยสีเงิน TOA
2.ทับด้วยแคนดี้โทน ดำ และ ส้ม ของ เลย์แลนด์
3.ทับอีกครั้งด้วยสีขาวมุกของ บอสนี่
4.ตกแต่งเล็กน้อยด้วยปากกากากเพชร

แล้วเจอกันใหม่ยามชาติต้องการครับ (คาดว่าจะโดนบังคับอีกแน่ๆ)  :iconshy2:

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
Re: [โดนบังคับ][ส่งงาน D-Style Blade Liger] เสือน้อยเมทาลิค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 11:46:06 AM »
 :iconvsign: ได้จัดเสือน้อยตัวนี้ตัวเป็นมาเเล้วขอบอกว่าสีขาวมุข พ่นได้สวยมากๆ
ปลใขอบคุณครับที่ส่งร่วมสนุกกิจกรรม  :iconlove:

ออฟไลน์ a

• *
  • Like: 57
Re: [โดนบังคับ][ส่งงาน D-Style Blade Liger] เสือน้อยเมทาลิค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 12:09:39 PM »
สีโครงในเหมือนเหล็กมากๆ   :iconwish:

ออฟไลน์ wateya_rouge

• Like: 23
  • ^^'' it,Me
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 02:52:34 PM »
โหหห สียังเหล็กเลย สุดยอดครับพี่
Thailand only !!

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 04:52:16 PM »
สีส้มสวยดีครับ
แต่โครงในน่าสนใจกว่า ใช้เทคนิคอะไรทำฮับ บอกหน่อยๆ

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 05:54:09 PM »
สวยมากๆเลยครับ