ผู้เขียน หัวข้อ: GUNDAM OO XN RAISER SEVENSWORD[Q] FULLSABER  (อ่าน 3821 ครั้ง)

ออฟไลน์ totoekung

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
GUNDAM OO XN RAISER SEVENSWORD[Q] FULLSABER
« เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 01:20:22 PM »
ลองเอามาลงส่งบ้าหอบฟางบ้างครับ ทำแบบบ้าน ๆ เอา gundam 00 + 00 raiser + xn raiser + 00 sevensword + 00[Q] + fullsaber = Gundam OO XN raiser sevensword [Q] fullsaber ครับ

ตัวนี้ตัวหลักคือ OO sevensword ครับ แล้วเอา OO raiser มาแปะกะ XN Raiser แล้วแปะเข้าไปอีกที จากนั้นเอา gn sword ของ OO[Q] กับ Full saber มาแปะต่อเลยกลายเป็นตัวนี้ครับ ยังไม่ได้ตัดเส้น แต่เห็นว่าใกล้หมดเวลาเลยเอามาลงไว้ก่อนครับ ทำสีงานพู่กันมือใหม่ ยังไม่เนียนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2012, 04:01:46 PM โดย totoekung »

ออฟไลน์ moobest

• TG STAFF
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 22
  • http://ibest.rmutp.ac.th/
    • ibest
Re: GUNDAM OO XN RAISER SEVENSWORD[Q] FULLSABER
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 09:55:30 AM »
บ้าหอบฟางจริงๆ ครับ  ดาบประมาณ 23 เล่มได้