ผู้เขียน หัวข้อ: กิจกรรมพิเศษ มาทำสี “D-Style Bladeliger” บ้าหอบฟาง กันเถอะ!!!!!!!!!!! Launcher Liger  (อ่าน 3284 ครั้ง)

ออฟไลน์ a

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 57
แมวน้อยตัวที่สองครับตัวแรกเป็นแบบต่อสู้ระยะใกล้ แต่ตัวนี้เป็นแบบต่อสู้ระยะไกล
ตัวโมเป็นของโคโตแต่อาวุธเป็นของโมจีนเอามายำรวมกันสะใจดี
ดูเลยละกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2012, 01:39:39 PM โดย a »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
เหลือ ปีกน่ะ ยังไม่ได้ติด อ่ะ

"เสือติดปีก" จับยาก 555555

ออฟไลน์ zanu009

• Like: 51
 :iconvsign: ชอบมากๆครับ เดี๋ยวผมทำเสือน้อยอีกตัวดีกว่า ไอเดียสุดยอดไปเลยครับทำสีก็สวย :iconwink:

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
ทำสีได้สวยมากครับ ไอเดียยำใหญ่อาวุธก็สุดยอดดี

อลังการได้ใจดี  :icongift: :icongift:
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ Baronny

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
อลังมากครับ อาวุธใหญ่กว่าตัวซะอีก  :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2012, 03:06:05 AM โดย Baronny »