ผู้เขียน หัวข้อ: จับฉ่าย : กองทัพ คิริโนะ ประจัญบาน บาน บาน บาน บาน !!!  (อ่าน 2885 ครั้ง)

ออฟไลน์ SoNyeoShiDae

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -1
  • GX-9999 : Gundam X Maoh
กองทัพ คิริโนะ ประจัญบาน บาน บาน บาน บาน !!!

หลังจากที่โล๊ะไซส์ใหญ่เก็บแต่ไซส์เล็ก ก็ทะยอย ตามๆกันมาเรื่อยๆ ~ (อนาคตคงจะเปิดไลน์ปูชิต่อ เฉพาะตัวที่ชอบนะ)

ClariS มาแจมเล็กน้อย

คิริโนะ Ver.โกธิค จาก GS'Magazine เล่มล่าสุด เดือน 6

ด้านหลัง

ด้านข้าง

โมเอะ สุดๆ ~~

อายาเสะชักหวั่นๆกับกองทัพ คิริโนะ ที่กำลังจะตามมา

Clara (ClariS)

Alice (ClariS)

ถ่ายรูปคู่ ~ Alice + Kirino

ClariS + Kirino Ver.ตื่นเต้น ~

เดี๋ยวเดือนหน้าจะมีตามมาอีก กองนึง คิริโนะล้วนๆ ~~ ทั้งจาก GS'Festival เล่มเก่า ( พยายามหาซื้ออยู่ ไม่มีคนแยกขายเลย  :iconcry: )
,Toy Work 2.5" (ยาวไกลมากจับมาไม่ซ้ำ ก็ตังหมดก่อน)และ อาจจะมีจาก มังงะ Limited (ถ้าตามหาได้จนครบ)
เบ็ดเสร็จก็คงราวๆ 20 ตัวได้ ;w; หลังจากครบก็จะไปเก็บไลน์ปูชิต่อน่าจะเริ่มที่ Bakemonogatari และ Angel Beat! ไปเรื่อยๆ ~

อนึ่ง คิริโนะเหล่านี้ จะเป็น PR กันพลาในภายภาคหน้าเหมือนที่เคยทำมาแล้วครึ่งนึง

ทิ้งท้าย กับ ตัวลับที่แสนจะบอบบาง (ก็ทำมาให้ยืนขาเดียว ละหัวโตซะขนาดนั้น ..)

ขอบคุณที่รับชมครับ >w<"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 02:16:32 AM โดย SoNyeoShiDae »

ออฟไลน์ Strike Freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
Re: จับฉ่าย : กองทัพ คิริโนะ ประจัญบาน บาน บาน บาน บาน !!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 07:17:53 AM »
ลูกสาวน่ารักทุกคนเลยครับ  :iconlove:

สำหรับไลน์นี้ผมเองขอยืนชมห่างๆ ขืนเผลอตัวเผลอใจไปละ่ก็ ดูท่าว่าจะยาวแน่ครับ ...555

ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ