ผู้เขียน หัวข้อ: hi -ve-v-o โมจีนที่คุณคู่ควร  (อ่าน 7872 ครั้ง)

ออฟไลน์ maytapon

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 27
  • Collector thailand
hi -ve-v-o โมจีนที่คุณคู่ควร
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 08:35:05 PM »
ที่จริงตัวนี้ต่อดิบก็สวยแล้ว งานเค้าดีจริงๆดียังไปชมกัน

อามุโร่ขับอีกกแล้ว

[youtube]http://youtu.be/TiLp5T7hqrI[/youtube]

ติชมกันได้ครับ อันนี้หาคนเล่นแถวชลบุรีครับ
ตัวต่อไปดับเบิลโอ7ดาบครับ รอชมกันได้ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tumamtt

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -9
Re: hi -ve-v-o โมจีนที่คุณคู่ควร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 09:32:03 PM »
งานสวยดีครับ
ผมก็อยู่ชล คุณอยู่แถวไหน
Stand by me!

ออฟไลน์ yodjib

• **
  • Like: 23
Re: hi -ve-v-o โมจีนที่คุณคู่ควร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 09:41:43 PM »
พูดได้คำเดียวว่า "งาม" ครับผม ตัวนี้น่าจัด มาลองบ้างซักตัวสวยจริงๆ :iconwish:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 10:39:10 PM »
ผมอยู่หนองมนครับ รับคนเข้ากลุ่มอยู่ครับ พิมกันดั้มข้าวหลามหาเอาในfacebookนะครับแนะนำตัวได้เลย

ออฟไลน์ tumamtt

• *
  • Like: -9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 06:13:11 AM »
ผมอยู่หนองมนครับ รับคนเข้ากลุ่มอยู่ครับ พิมกันดั้มข้าวหลามหาเอาในfacebookนะครับแนะนำตัวได้เลย
ผมอยู่บ้่านบึงครับ พอดีfacebookไม่ได้เล่นแล้วอ่ะครับ 555+ ผมเพิงหัดทำสีโมได้ไม่กี่เดือนนี้เอง
รถถัง เครื่องบิน รถยนต์ กันดั้ม ทำหมดเลย แต่ทำไม่เก่งซักกะอย่าง - -"
Stand by me!

ออฟไลน์ Baronny

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 11:28:38 AM »
สวยงามมากครับ  :iconwish:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 06:51:06 PM »
ผมอยู่บ้่านบึงครับ พอดีfacebookไม่ได้เล่นแล้วอ่ะครับ 555+ ผมเพิงหัดทำสีโมได้ไม่กี่เดือนนี้เอง
รถถัง เครื่องบิน รถยนต์ กันดั้ม ทำหมดเลย แต่ทำไม่เก่งซักกะอย่าง - -"

ในกระทู้พาเที่ยวก็ได้ครับ  http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=933.2420
แนะนำตัว เรื่องทำสี เรานัดทำโมทุกวันอาทิตย์ สนใจติดตามกระทู้ละกันนะครับ

ออฟไลน์ Erika

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 08:50:52 PM »
มารายงานตัวด้วยคนผมอยู่ศรีราชา(พอดีตอนนี้เรียนอยู่น่ะครับ)

ออฟไลน์ AlterNaTive

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 44
  • ช่วงชีวิตมันสั้นนัก จงมาสร้างสรรค์ผลงานกั้นดั้มกัน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 12:49:07 AM »
เป็นโมจีน ที่หน้าหล่อมากครับ :iconlol:
ผู้ชายปากหมา! บ้ากั้นดั้ม!

ออฟไลน์ pai000

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2012, 01:56:01 AM »
ยี่ห้อ GoGo ใช่ไหมครับ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ voravuds

• *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 12:08:39 PM »
ตัวนี้ใช่ของ TT ป่าวครับ ต่อยากไหม ข้อต่อเป็นไงบ้าง หลวมไหม เทียบกับของแท้แล้วอันไหนดีกว่าครับ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 12:46:21 PM »
ยี่ห้อ GoGo ใช่ไหมครับ  :iconcryjoy:
ถูกต้องแล้วครับ

ตัวนี้ใช่ของ TT ป่าวครับ ต่อยากไหม ข้อต่อเป็นไงบ้าง หลวมไหม เทียบกับของแท้แล้วอันไหนดีกว่าครับ

เป็นของ GoGo ครับ ต่อไม่อยากครับ ข้อต่อไม่หลวม เทียบกับของแท้ อันนี้ไม่อยากให้เทียบกัน แล้วแต่ชอบดีกว่า ครับ ขอบคุณที่ติชมทุกคอมเม้น

ออฟไลน์ ronsuthi

• **
  • Like: 11
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2012, 02:06:05 PM »
งานสีเรียบสวยงาม ครับ