ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผล จับรางวัล Gunpla X Gundam.info 2012  (อ่าน 2794 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayodya gundam

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
ประกาศผล จับรางวัล Gunpla X Gundam.info 2012
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 07:13:30 PM »
คนไทยจะเป็นรหัสขึ้นต้นตัว B ครับ มีชื่อใครบ้าง มารายงานตัวด่วน  จะไปปล้นบ้าน ....คิคิ

ประมาณ กรกฏา-สิงหา ได้ข่าวว่ามีครั้งที่ 3 ของรางวัลเป็น Marker SET ชุดใหญ่ที่มีข่าวแจกที่ญี่ปุ่น แล้วก็ SET PERFECT GRADE กับ SET REAL GRADE ใครไม่ได้รอบนี้ไว้ลุ้นรอบหน้าอีกทีนะครับ

SET MASTER GRADE

SET PERFECT GRADE

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2012, 07:20:32 PM โดย ayodya gundam »
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ pato

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -20
Re: ประกาศผล จับรางวัล Gunpla X Gundam.info 2012
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2012, 12:00:24 AM »
เดือนที่แล้วผมไปฮ่องกงมา แล้วซื้อMG AGE Spallow ได้๕ูปองมาใบนึง แต่อักษรที่คูปองขึ้นต้นด้วยตัวK ไม่ทราบว่าจะส่งเข้าร่วมกิจกรรมได้รึป่าว แล้วถ้าได้ต้องทำอย่างไร ขอบคุณครับ