ผู้เขียน หัวข้อ: LEIA ORGANA สีน้ำนอกไลน์  (อ่าน 4683 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
LEIA ORGANA สีน้ำนอกไลน์
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 09:51:53 AM »
 LEIA ORGANA สีน้ำนอกไลน์

เสร็จเเระ ไว้วาดคนอื่นๆอีกครับ

ขอบคุณเวบไทยกันดั้มครับ  :icongift:

ออฟไลน์ Tonk_Sittichai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 2
Re: LEIA ORGANA สีน้ำนอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:03:55 AM »
วิ๊ดวิ้ว........... มาอีกแล้วๆ
กับคุณภาพเช่นเดิม........
สวยครับพี่ ยังกะมีชีวิตเลย^^

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 03:10:45 PM »
ไลน์ สตาร์วอร์ เริ่มที่เจ้า เลอา สุดสวยอิอิ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ kp505si

• *
  • Like: 65
    • www.thaimsot.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:55:16 PM »
มาแล้วววว สตาร์วอร์ ผมว่า งานเข้าแล้วครับ เพราะคงต้องวาดมาให้ครบแน่ ๆ แฟนคลับเยอะอยู่ ผมก็คนหนึ่งคร๊าบบบบ

สวยและเหมือนมาก ๆ เลยครับ  :iconlove:

ออฟไลน์ Strike Freedom

• *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 09:37:29 PM »
ในที่สุด คุณกร ก็มีงานสีน้ำจาก สตาร์วอร์ มาให้ชมแล้ว ภาพเจ้าหญิงลีอา ที่แสดงโดย
แครี ฟิชเชอร์ ภาพนี้ดูมีชีิวิตชีวามาก แสงเงาทุกอย่างๆ ดูลงตัวมากครับ แว่บแรกที่เห็น
เล่นเอาขนลุกเลยครับ....555

รอบนี้ คุณกร จัดมาแบบเดี่ยวๆ ถ้าจัดเต็มแบบเป็นโปสเตอร์หนังผมว่ามันจะสุดยอดมากเลยครับ
จะติดตามรอชมผลงานชิ้นต่อๆ ไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับงานสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมครับ  :icongift:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 12:01:17 PM »
วิ๊ดวิ้ว........... มาอีกแล้วๆ
กับคุณภาพเช่นเดิม........
สวยครับพี่ ยังกะมีชีวิตเลย^^
ขอบคุณที่ติดตามครับ
 :iconvsign:
มาแล้วววว สตาร์วอร์ ผมว่า งานเข้าแล้วครับ เพราะคงต้องวาดมาให้ครบแน่ ๆ แฟนคลับเยอะอยู่ ผมก็คนหนึ่งคร๊าบบบบ

สวยและเหมือนมาก ๆ เลยครับ  :iconlove:
จะวาดตัวสำคัญๆก่อนหละครับคุณkp
ไลน์ สตาร์วอร์ เริ่มที่เจ้า เลอา สุดสวยอิอิ
นังเอกออกก่อนเลย
เดี่ยวๆก็ใช้พลังเยอะพอดูครับคุณบิ้ก
ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

ในที่สุด คุณกร ก็มีงานสีน้ำจาก สตาร์วอร์ มาให้ชมแล้ว ภาพเจ้าหญิงลีอา ที่แสดงโดย
แครี ฟิชเชอร์ ภาพนี้ดูมีชีิวิตชีวามาก แสงเงาทุกอย่างๆ ดูลงตัวมากครับ แว่บแรกที่เห็น
เล่นเอาขนลุกเลยครับ....555

รอบนี้ คุณกร จัดมาแบบเดี่ยวๆ ถ้าจัดเต็มแบบเป็นโปสเตอร์หนังผมว่ามันจะสุดยอดมากเลยครับ
จะติดตามรอชมผลงานชิ้นต่อๆ ไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับงานสีน้ำสวยๆ ที่วาดมาให้ชมครับ  :icongift:
ขอบคุณคุณบิ้กที่ติดตามครับ ตัวต่อไปคือ..... :iconfreak: