ผู้เขียน หัวข้อ: PG STRIKE FREEDOM งานดองข้ามปี ในที่สุดก็เสร็จเรียบร้อย  (อ่าน 4537 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayodya gundam

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
PG STRIKE FREEDOM งานดองข้ามปี ในที่สุดก็เสร็จเรียบร้อย

ไฮไลท์บางๆ ติดสติ๊กเกอร์ แล้วอัดเคลียร์เงาทับ

สีไม่มีสูตร ผสมตามใจ

ดูรอบๆ

ติดแพคหลัง หนักมาก ไม่ใส่ฐาน ยืนไม่ไหว กางแล้วห้อยเลย ไม่กล้าดัดมาก กลัวหักใน

เพิ่มปืนอัก 2 กระบอก

ต่อกันเป็นปืนยาว

ดาบ โล่

pg ต้องมีไฟ

เก็บปืนที่ก้น

โต๊ะทำงาน รกๆ พร้อมเครื่องดูดละอองสี เพื่อสุขภาพ

รอชมผลงานต่อไปนะครับ
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ tumamtt

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -9
Re: PG STRIKE FREEDOM งานดองข้ามปี ในที่สุดก็เสร็จเรียบร้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 07:49:19 AM »
ตัวใหญ่จังตัวเท่าพัดลมเลยพัดลมน่าจะ10ไม่ก็12นิ้ว แต่รูปไม่ค่อยชัดอ่ะครับ :iconcryout:

พัดลมดูดอากาศผมก็เพิ่งซื้อมาใช้ เพราะผมพ่่ันในห้องขอบหน้าต่าง ตอนแรกนึกว่าคงดูดได้ไม่้เท่าไหร่

พ่อลองใช้ไปดูดฮวบๆๆเลย สีไม่ฟุ้งเลยครับ :iconlol:
Stand by me!

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
Re: PG STRIKE FREEDOM งานดองข้ามปี ในที่สุดก็เสร็จเรียบร้อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 07:22:00 PM »
ยิ่งใหญ่อลังการมากครับ

เห็นแล้วก็เสียดาย ลุงบันไดน่าจะให้ดีคอลน้ำซะที  ไม่ก็ออกกันดั้มดีคอลต่อ 

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ KNES

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 11:29:04 AM »
เท่มั่กครับ ผมก็อยากได้ไว้ประดับบารมีสักตัว