ผู้เขียน หัวข้อ: *ปิดกระทู้ได้เลยครับ ตกหน้าไปไกล ขายเคลียร์ห้องนิดนึงครับ(ของใหม่ทุกรายการ)  (อ่าน 3317 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kid

• TG STAFF
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ขอปรับทัพนิดนึง เลยเอาโมที่ดองเค็มไม่ได้ต่อมาระบายหน่อย ตามรายการนี้เลยครับ
MG RX-0 Full Armor Unicorn Gundam Ver. KA เอาไปเลยไม่ต้องต่อ 2,700 บาทถ้วน
ของใหม่ยังไม่ประกอบครับ เปิดเช็คแผงแล้วเก็บยาวๆ
ขายแล้วครับ

ลองดูรีวิวแบบต่อดิบได้ที่ครับ(ซื้อเพราะรีวิวนี้นี่ละ)
http://hobbynotoriko.yumenogotoshi.com/mg-unicorn-fa-1.html
http://hobbynotoriko.yumenogotoshi.com/mg-unicorn-fa-2.html

Clear Parts for PG OO Raiser กล่องฝุ่นจับ +มุมเยินนิดหน่อย จัดไปราคาสุดเร้าใจ 1,200บาท  :iconcryout:

1/144 HGUC Zeta Clear Ver. Z III the Movie(มีขายเฉพาะหน้าโรงหนังตอน Gundam Z III ออกฉายที่ญี่ปุ่น) ขาย 1,400บาท
*กล่องเยินประมาณนี้ตั้งแต่ได้มา ของข้างในยังนิ้งอยู่ + มีใบแทรกเป็นภาพใน Z III โดยเฉพาะ 1ใบ
ขายแล้วครับ

1/100 MG Gundam Crossbone FullCloth 1,550บาท ขายแล้วครับ

1/144 HG00 Gundam Exia Repair II & O Gundam [Type A.C.D.] Clear Version Set Limited Edition ใสๆแพ็คคู่ ของใหม่ ขาย 1,500 บาทถ้วน ขายแล้วครับ

ต่อออกมาแล้วจะเป็นแบบนี้ครับ(*ในกล่องไม่ได้แถมฐานนะครับ)

สะดวกส่งตามแนวรถไฟฟ้าใต้ดิน เซนทรัลลาดพร้าว หรือแล้วแต่ตกลง ส่งไปรษณีย์คิดตามจริง

สนใจติดต่อ 089-7699996 ขอสาย Kid  9.00-23.00น.
*ขอสงวนสิทธิ์ให้แก่ผู้สะดวกรับของก่อนทุกกรณี
**รบกวนโทรก่อนโพสต์จองนะครับ เพราะปกติไม่ค่อยอยู่หน้าจอ ขอบคุณครับ
 :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 06:18:35 PM โดย Kid »

ออฟไลน์ freedom_notty

• *
  • Like: 0
Re: ขายเคลียร์ห้องนิดนึงครับ(ของใหม่ทุกรายการ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 06:24:30 PM »
Reserve Crossbone Gundam Full Cloth
ตามที่ได้คุยกันทางโทรศัพท์นะครับ (Note)
walk to the path of the heaven  . I'm the man who rule every thing

ออฟไลน์ kokoo

• Like: 0
Re: ขายเคลียร์ห้องนิดนึงครับ(ของใหม่ทุกรายการ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 08:42:52 PM »
1/144 HGUC Zeta Clear Ver. Z III the Movie(มีขายเฉพาะหน้าโรงหนังตอน Gundam Z III ออกฉายที่ญี่ปุ่น) ขาย 1,400บาท
*กล่องเยินประมาณนี้ตั้งแต่ได้มา ของข้างในยังนิ้งอยู่ + มีใบแทรกเป็นภาพใน Z III โดยเฉพาะ 1ใบ

จองครับพี่ ตามที่คุย 1300 พรุ่งนี้เจอกันนะครับ :iconvsign:
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Kid

• TG STAFF
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 01:06:41 PM »
เพิ่ม MG Unicorn ครับ  :iconvsign: