ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องของแรร์ SD สุพีเรียดราก้อน  (อ่าน 4685 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
แกะกล่องของแรร์ SD สุพีเรียดราก้อน
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:16:04 AM »
สวัสดีครับ วันนี้มี SD มารีวิวครับ เป็น สุพีเรียดราก้อน  รุ่นลิมิเต็ดครับ  :iconvsign:

รุ่นปรกติจะสีตามนี้ครับ http://2nd.geocities.jp/lifezoids2/SD-44.htm  

เริ่มเลยครับ รูปกล่อง ครับ บ่งบอกความเก่าอย่างดี

ของที่มีในกล่องครับ

แผงต่างๆครับ

ความพิเศษอยู่ตรงแผงสุดท้ายครับ มันเรืองแสงในที่มืดได้ครับ

เริ่มประกอบครับ เริ่มจากส่วนหัว

ส่วนลำตัว

ส่วนแขน กับขา ครับ

รวมคร่าวๆ

ส่วนปีกแบคแพค โล่ และดาบครับ

ติดส่วนปีก ปีกสามารถกางได้โดยยกหางขึ้น

ติดดาบและโล่ครับ

สามารถแปลงร่างเป็นมังกรได้ครับ ส่วนโล่แยกมาเป็นธนูได้

แอคชั่น นิดหน่อยครับ

จบการรีวิวเพียงเท่านี้ครับขอบคุณที่ติดตามครับ :iconsmile:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: แกะกล่องของแรร์ SD สุพีเรียดราก้อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:18:16 AM »
เรืองแสงได้ด้วย เท่สุดๆไปเลยฮะ
นานๆได้ดุของแปลกๆ หายากๆแบบนี้
เป็นบุญตาที่ได้ชมจริงๆครับ :iconwish:

ออฟไลน์ kom

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: แกะกล่องของแรร์ SD สุพีเรียดราก้อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:19:37 AM »
ได้มาจากไหนครับเนี่ย สุดยอดมากๆ ของเก่านี่มันสวยจริง :iconcryjoy:

ออฟไลน์ sazajung

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:38:55 PM »
sd gunso ปกติก็หายากอยู่แล้ว ตัวนี้เข้าขั้นแรร์ไอเท็มเลยครับ ยินดีด้วยครับ  :iconsmile:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 12:43:12 PM »
อยากดูรูปตอนเรืองแสงมากกว่านี้ครับ :iconshy2:

ออฟไลน์ mm3

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 32
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 02:15:22 PM »
ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ