ผู้เขียน หัวข้อ: LUKE HAN drawing นอกไลน์  (อ่าน 5168 ครั้ง)

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
LUKE HAN drawing นอกไลน์
« เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 11:35:00 AM »
 LUKE HAN drawingวาดไม่เหมือนนักต้นเเบบไม่ชัดครับ อิๆ ภาพเก่าหายาก วาดด้วย ดินสอ อีอีครับ

หายไปนานส่วนใหญ่เล่น เฟซบุคครับ เข้าไปดูงานได้ที่นี่ครับ
http://www.facebook.com/GoNpage

ออฟไลน์ Strike Freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 35
  • Macross Lovers
Re: LUKE HAN drawing นอกไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 12:14:51 PM »
เป็นภาพวาดลายเส้นที่ดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อจริงๆ ครับ ชอบทั้ง 2 ภาพเลยทีเดียว

โดยเฉพาะภาพของ ฮาน โซโล นี่เหมือนตัวจริงของ แฮริสัน ฟอร์ด ที่รับบท
แสดงในตอนนั้นที่ยังแลดูหนุ่มฟ้อเลย

ลุค สกายวอล์คเกอร์ ก็ดูดีไม่แพ้กัน แสง เงา และลายเส้นของทั้ง 2 ภาพ
ดูลงตัวมากๆ เห็นแล้วนึกถึงหนังสือสตาร์พิค ในหน้าท้ายๆ ที่จะมีคอลัมน์
ภาพวาดที่ส่งมาจากทางบ้านเลยละครับ

ขอบคุณสำหรับงานสวยๆ ที่วาดมาให้ได้ชมนะครับ เดี๋ยวจะตามไปดูในเฟสต่อ  :icongift:

ออฟไลน์ power

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2012, 06:14:42 PM »
เขียนตาได้หวาดจับใจเลยครับ.....แถมเส็นยังเรียงสวยด้วยนะครับ....สวยจริงๆครับชอบๆ

ออฟไลน์ narud9

• *
  • i like Model
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2012, 07:49:42 PM »
เห็นงานใน FB แล้ว ขอเป็นแฟนคลับอีกคนครับ สุดยอดมากๆ ตัวmodel ที่ปั้นมีทำสี เสร็จแล้วด้วยไหมครับ ^^ :iconcryjoy:

ออฟไลน์ touchthun

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 10:52:13 AM »
เหมือนมากๆ โดยเฉพาะ Han นี่แววตาได้เลยครับ.....