ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องลองดูกับ robot spirit Mark seiben  (อ่าน 2176 ครั้ง)

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
แกะกล่องลองดูกับ robot spirit Mark seiben
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 08:47:02 AM »
ได้มาแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ลองมาดูครับว่าเป็นไง (กล้องไม่ดีมากขออภัยครับ)

กางขาได้ดีพอสมควรเลย

งอขาก็ได้เยอะนะครับ จุดขยับ จุดหมุนจะเป็นแบบเฉียง

อุปกรณ์ มือ ข้อมือ และ ผลึก(หนักมาก)

ติดปีกแล้ว

action กับ long rifle

ติดกับผลึกแล้วติดกระบอกสวมไรเฟิล ข้อเสียคือ แขนยกแทบไม่ได้หล่นลงอย่างเดียว ต้องมีหุ่นมาช่วยถือคือ Mark sein

ติดปืนไล่ขวาได้ด้วย

กางปีก ยืนได้สบายๆ

จบละครับ

ไผมก็ไม่รู้นะครับว่าตัวนี้ในไทยมีขายมั้ย แต่ส่วนตัวผมว่ารูปร่าง เท่ห์แบบพิลึก ได้มาจาก ของฝากจากเพื่อนที่ญี่ปุ่นครับ