ผู้เขียน หัวข้อ: ลงในไทยกันดั้มครั้งเเรกประเดิมด้วย โมจีนเล่นปี่ ยี่ห้อ Silver Castle ครับ  (อ่าน 6418 ครั้ง)

ออฟไลน์ porzap

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 20
เนื่องจากไม่เก่งด้านการถ่ายภาพ เเละยังไม่เคยลงในเวบไทยกันดั้มเลย หากผิดพลาดประการใดขออภัยใย ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
โดยส่วนตัวเเล้วผมชอบเล่นโมจีนครับ  โดยเฉพาะ SD สามก๊ก ชอบความที่ตัวโมมีลวดลายสวยงามครับ

เนื่องจากผมได้มีโอกาศเล่นกันดั้มมาไม่นานเเต่ก็หลงเสนห์เข้าเต็มๆเลยครับ ตอนนี้ทั้งต่อทั้งลองเเอร์บรัส สีกระป๋อง สนุกมากครับ

สุดท้ายนี้ผมรู้สึกดีใจมากครับที่ได้เป็น 1 ในสมาชิกเวบไทยกันดั้ม จะพยายามทำผลงานให้ดียิ่งๆขึ้นไปครับ ขอบคุณเวบไทยกันดั้มที่ให้โอกาศครับ

ออฟไลน์ kumo

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
งานแรกมาก็โหดแล้ว สวยมากเลยครับ จะรอชมผลงานชิ้นต่อไปนะครับ :iconnasty:

ออฟไลน์ ClaZ

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2
สวยงามครับ Detail เยอะดีมากๆ อยากดูอีกเยอะๆ

มา Review ให้ดูอีกนะครับ :iconwish:

ออฟไลน์ plebg

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 21
ยินดีตอนรับครับ ตัวแรกออกตัวแรงขนาดนี้..รอดูงานต่อๆไป จะสวยขนาดไหน

ปล.โมแรกผม ก็ สามก๊กเหมือนกันครับ แต่ผมเริ่มที่มากร์เกอร์ ยังดูมันอยู่ทุกวันงานสีตัวแรงเป็นอะไรที่.............บรรยายไม่ถูกครับ

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
งานสวยใช้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ soulspectral

• *
  • Like: 0
สวยดีครับ  ทำสีสวยกว่าผมทำเยอะเลย :iconlike:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
เท่มากๆเลยครับ

ออฟไลน์ porzap

• *
  • Like: 20
ขอบคุณครับทุกคำเเนะนำ  :iconwinks:

ออฟไลน์ waterchat

• *
  • Like: 24
  • ตัดเส้น พ่นเคลียร์...
งามครับ สีทองประกายดี...
เห็นตั้งแต่อยู่ในเฟสแล้วล่ะ ไม่ได้เม้นท์เลย 555+

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
ทำสีออกมาสวยเลยครับ
 :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile: :iconlol:
เห็นรูปถ่ายแล้วคิดว่าเป็นเอสดีขนาดจัมโบ้ซ่ะอีกครับผม อิอิ

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
ทำตัวเเรกๆ เล่นของยากเลย เหอๆ

โมปราบเซียนเลยนะเนี่ยพวก sd 3ก๊กนี่... :iconsmile: