ผู้เขียน หัวข้อ: ไอ่จู้ Sinanju ไม่เลอะเทอะแล้วๆ  (อ่าน 3897 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigkung

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 20
ไอ่จู้ Sinanju ไม่เลอะเทอะแล้วๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 10:44:24 PM »
หลังจากได้ชมงานเลอะเทอะเคอะคะจาก Nu gundam ไปแล้ว ฮ่าๆ งานนี้เอาแบบ สะอาดตาขึ้นมาหน่อย
เหมือนเดิมครับ สีกระป๋อง เหมือนเดิม ไม่ได้ซื้อ Air Blush ซ๊ากกกกกกก ก ก ที
งานก็ห่วยเหมือนเดิมแหละ แต่หน้าด้านเอามาลง อิอิ

ถามว่าทำเต็ม 100% มั้ย ไม่ครับ แต่ทำเพราะอยากลองนู่นนี่นั่นไปเรื่อย ไปเปื่อย ตามประสาคนชอบลอง ฮ่าๆ

และแน่นอนล่ะครับว่ามันไม่ใช่ Bandai (เลยกล้า) หลังจากนี้ค่อนข้างมั่นใจแล้วว่าจะลงเต็ม 100% ให้กับ Bandai แน่ๆ

ตัวนี้มีเวลาทำน้อยมากๆครับ เลยไม่ได้เก็บงานอะไรมากนัก (แต่ถ้าของ Bandai ผมจัดเต็มจริงๆนะ อิอิ)

ยังไงก็รับชมกันเพลินๆแล้วกันครับ แบ่งปันกันชมตามเคยจ้าา

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ 4ge

• Verified User
  • *
  • Like: 0
  • Gambler Tavern 339
Re: ไอ่จู้ Sinanju ไม่เลอะเทอะแล้วๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 11:04:50 PM »
โอ้ สีกระป๋องหรือนี่  :iconwish: สวยดีจังเลยครับ ชอบครับ

ออฟไลน์ yusket02

• *
Re: ไอ่จู้ Sinanju ไม่เลอะเทอะแล้วๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 12:26:42 AM »
สวยครับ ชอบมากเลยๆ

ออฟไลน์ Sabbathveen

• *
  • Mr.Gouf
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 08:54:39 AM »
สวยครับผมก็กะจะลองอยู่เลยครับตัวนี้ :iconnasty:

ออฟไลน์ babylove

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 26
  • สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:07:25 PM »
สวยดีคับ

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 01:16:27 PM »
ใช้ได้เลยครับ ถ้าขยันขัดกว่านี้อีกหน่อยน่าจะเหมือนของแท้เลยครับ