ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านขายGunpla ทาง Internet หน่อยครับ  (อ่าน 5722 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiteTEE

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 8
ช่วยแนะนำร้านขายGunpla ทาง Internet หน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 08:00:29 PM »
คือผมอยู่เชียงรายน่ะครับ ร้านขายกันพลาหลักๆมีแค่ร้านเดียว (ไม่รวมโรบินสัน)
ของก็มีไม่ค่อยเยอะครับ บางตัวที่อยากได้ก็ไม่มี
คือ จะนั่งรถลงไปซื้อที่เชียงใหม่ก็ใช่ที่

เลยอยากจะขอคำแนะนำจากท่านสมาชิกผู้มีประสพการณ์หรือไม่มีแต่มีคำแนะนำในการสั่งซื้อทางเว็บไซท์
ช่วยแนะนำ ร้านไหนดี ,ร้านไหนจัดส่งไว ,ร้านไหนไว้ใจได้ ,ร้านไหนใส่ใจลูกค้า
ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2012, 08:02:07 PM โดย WhiteTEE »

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
Re: ช่วยแนะนำร้านขายGunpla ทาง Internet หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 09:01:54 PM »
ดูตามเว็บสปอนเซอร์ ของทาง Thaigundam เลยครับ

ปล. ยังไงก็ อ่าน Feedback กันด้วยนะครับ.. :iconsmile: