ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวไทยกันดั้มมีใครออกบิน SDGO บ้างไหมครับ  (อ่าน 11202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Neopom

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -5
Re: ชาวไทยกันดั้มมีใครออกบิน SDGO บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 03:43:39 PM »
หมดไปกับเกมส์นี้ก็ รวม 10000 นิดๆครับ

ตั้งแต่เข้าไทยใหม่ๆ

ตอนนี้ก็เลิกเล่นมาครึ่งปีแล้วครับ แต่ก็ยังคิดๆถึงอยุ่

ตอนนี้เข้าไปเล่นก็คงเป็น ตัวประกอบหละครับ

ให้มันเป็นอนุสรณ์สถานไปละกัน

ปล.ว่าไปก็อยากลองไปเล่น Gundam Online ดู แฮะ เล่นกันที 102 ในฉากท่าจะฮาน่าดู