ผู้เขียน หัวข้อ: รับซื้อ1/144 หลายรายการครับ / (ขายเเล้ว)กันพลา Mg Strike Freedom ราคาไม่เเพง  (อ่าน 1763 ครั้ง)

ออฟไลน์ chanwitsai

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ขาย 1/100 mg Strike Freedom gundam ของ Bandai แท้ สภาพต่อดิบ ติดสติ๊กเกอร์ ไม่ติดดีคอล มีทำสีเล็กน้อยตรงเลนซ์ที่หัว มีกล่อง มีใบต่อ สภาพเก่าเล็กน้อย ทำให้ข้อศอกซ้ายและตอนกางปีกจะหลวม มีของตามรูปแต่เช็คคร่าวๆเเล้วของครบนะครับ มีจุดตำหนิประมาณ 4 จุด ครับ  (ส่งเเล้วครับ px004167111th)

1.ข้อต่อฐานหักครับ ต้องไปกาวเพื่อให้ติดเเน่น

2.เขาด้านขวามือของหุ่นหัก ติดกาวซ่อมเเล้วครับ กับทำสีที่เลนซ์บนหัวนิดหน่อย

3.มีจุดหักที่ขาซ้ายตรงหัวเข่า เเต่สามารถประกบติดกันได้เป็นปกติด้วยเดือย (ตามวงกลมสีเขียว) ทดสอบด้วยการลองสะบันดูเเล้วชิ้นส่วนไม่หลุดเลยครับ

4.ตรงข้อต่อของปีกด้านซ้ายมือมีรอยบิ่นเล็กน้อย อาจจะทำให้ปีกหลุดง่ายกว่าปกติ แต่ถ้าต่อเเล้วตั้งไว้เฉยๆ ไม่มีผลอะไรคร้าบ

ขอขายเป็นคู่ที่ราคา 930 บาท รวมส่งลงทะเบียนครับ

ทั้งหมดนี่เดี๋ยวผมเเพ็คกันกระเเทกให้อย่างดีครับ

ขอให้สิทธิคนที่พร้อมก่อนนะครับ รับจองอย่างมากไม่เกิน 1 วัน ครับ ถ้าสนใจก็ลองหลังไมค์มา หรือโทรมาคุยกันนะครับ  ผมซัน 081-87161 ห้า หนึ่ง  ถ้าสนใจจริงๆ เดี๋ยวผมส่งรูปเพิ่มเติมให้ดูได้ครับ

ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------------------

รับกันพลา HG 1/144 หลากหลายซีรี่ย์ อาทิเช่น ตระกุลยุค UC ,Unicorn Gundam , Sentinel Gundam , X gundam ,OO , AGE , Wing Endless Waltz ,GunplaBuiider , จำนวนหลายรายการ

-ขอสภาพของครบ ต่อดิบ ไม่หัก ไม่กาว ไม่ทำสีผิดจากต้นฉบับ (ไม่ทำสีเลยจะดีมากครับ) มีกล่อง มีใบต่อ ครับ ให้เรทประมาณ 0.25-0.28 ครับ (ตามสภาพ) เช็คราคาเงินเยนได้ที่ http://www.1999.co.jp/eng/gundam/
ส่วนสภาพนอกเหนือจากนี้ หรือยังไม่ประกอบ ขอลองคุยกันดูอีกทีนะครับ ถ้าสนใจขาย ลอง PM หรือโทรมาคุยกันนะครับ ผมซัน 081-87161 ห้า หนึ่ง

ยุค HG Universal century + Unicorn Gundam
3. Base Jabber (UC)
4.Hyaku-Shiki+ Mega Bazooka Launcher
5.guncannon
6. Rozen Zulu

ยุค Sentinel Gundam (1/144 non grade) เช็คราคาได้ที่ http://www.1999.co.jp/eng/list/695/0/3
1. S-Gundam Booster Unit 1/144 NG
2. FA ZZ Gundam 1/144 NG

ยุค HG OO gundam
2. GN-008 SERAVEE GUNDAM GNHW (ขอรับเป็นซากนะครับ ต้องการเเค่พาร์ท GNHW)
4. GNZ-005 Hiling Care`s Garazzo

ยุค HG AGE
1. HG Gundam Legilis

ยุค Wing Endless Waltz
1. 1/144 Tallgees 3 สีเคลียใส
2. 1/144 Wing zero custom สีเคลีย (ตัวนี้ขอรับเป็นซากนะครับ ต้องการกระโปรงหน้า กับ ข้อต่อปีกซ้ายครับ นอกนั้นไม่สนใจครับ)

ยุค1/144 GunplaBuilder
1.Beginning 30 Gundam

-ซี่รี่ย์ X Gundam
1. X gundam (ขอสภาพซากสุดๆครับ ต้องการเเค่กล่องกับใบต่อเท่านั้น)
2. Air master gundam ขอสภาพสมบูรณ์ มีกล่องใบต่อครบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2013, 12:51:18 PM โดย chanwitsai »
จองจริง ซื้อจริง โอนเงินไวภายในครึ่งวัน ไม่ปล่อยให้คนขายรอนาน
(ถ้าผมยกเลิกการจองจะเเจ้งให้ทราบโดยเร็วที)