ผู้เขียน หัวข้อ: REVIWE: LBX Ikaros force& Ikarod zero [video]  (อ่าน 3342 ครั้ง)

ออฟไลน์ JR S

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 19
REVIWE: LBX Ikaros force& Ikarod zero [video]
« เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 10:53:54 AM »
ลองรีวิวโมบาง ผมไม่ถ่ายตอนเป็นแผงๆนะเพราะว่า มันจะทำให้คลิปยาวเกินและผมก็ต่อในแบบของผมคือ ต่อดิบ ตัดเส้น ลงสีนิดหน่อยแค่บางจุด เพราะการแกะออกมาทำสีมันยากและตัวโมอาจเสียหายได้ ผมจึงทำตั้งแต่ตอนต่อเลย

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=_rIiDX5P2cU[/youtube]

ถ้ามีอะไรอยากให้เพิ่มเติมหรือชี้แนะ ก็บอกได้นะครับ จะได้เอาไปปรับปรุ่ง :iconhappy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2013, 10:56:52 AM โดย JR S »

ออฟไลน์ ClaZ

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2
Re: REVIWE: LBX Ikaros force& Ikarod zero [video]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 08:11:42 PM »
ขอบคุณสำหรับ รีวิวครับ
รีวิวได้ละเอียด น่าติดตามครับ LBX เป็นอีกไลน์ที่ผมสนใจแต่ยังไม่มีงบ อิอิ  :iconlol:

ปล. อยากดูรีวิว LBX Oregion ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ JR S

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 19
Re: REVIWE: LBX Ikaros force& Ikarod zero [video]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 11:04:05 PM »
ขอบคุณสำหรับ รีวิวครับ
รีวิวได้ละเอียด น่าติดตามครับ LBX เป็นอีกไลน์ที่ผมสนใจแต่ยังไม่มีงบ อิอิ  :iconlol:

ปล. อยากดูรีวิว LBX Oregion ครับ

ขอบคุณครับ

LBX Oregion ยังไม่ได้ซื้อเลย เห็นแทบสีแล้วแบบ อืม....... มันยิงกว่าตัวโอดีนอีก No....