ผู้เขียน หัวข้อ: RinShop เซลแหลกของจับฉ่าย[เกมบอยแอดวานซ์-800/โฟนเบรฟ7-800/บีด้าแมน-800/ดีอารค์ก็อบ-250/การด์ยูกิแท้500/เฟรมอารม1000]  (อ่าน 2537 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
กฏการซื้อขาย
1สนใจตัวไหนกรุณโทรมาเลยครับคุยกัน ก่อนเอาไม่เอาค่อยว่ากันเพราะบางทีผมก็ลืมดูpm ขาหลายที่มันงง
2กรุณา พิจารณาให้ดีก่อนซื้อนะครับ เพราะเคยเจอกรณีบอกจองเหมาแล้วพอมาซื้อจริงกลับเอาแค่ชิ้นเดียวซึ่งมันเสีย เวลาครับถ้าไม่ซื้อก็ปล่อยผ่านไปเลยดีกว่าครับเพราะรายระเอียดสินค้าผม ก็ได้บอกไว้หมดแล้วว่ามีไรไรหาย
3การตัดสินใจของผมเป้นเด็ดขาดนะ ครับและคนที่เคยซื้อของกับผมแล้วมีปัญหาผมขอตัดสิทธินะครับ และใครขึ้นแบล็คลิสจะไม่มีการขายให้ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้น
4ให้ สิทธิคนมาก่อนไม่มีการแซงคิวใดๆทั้งสิ้น
5กรณีนัดรับสินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น และต้องทิ้งเบอรืที่ติดต่อได้ด้วย ก่อนถึงกำหนดรับ20นาทีถ้าติดต่อผู้จองไม่ได้ยกเลิกการขายนะครับเพราะผมต้องไปยืนรอเสียเวลาติดต่อก็ไม่ได้
6รายการไหนเป็นของก็อบจะระบุไว้นะครับถ้าแท้จะไม่เขียน

ดีอารค์ก็อบ เครื่องเปล่า 250 บาท

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

บีด้าแม็นเซ็ต โคบอลเซเบอร์ โคบอลบาลเตอร์ บีดาแมนของอาคิวลัสของใหม่ยังไม่ต่อ 800 บาท

ซอยต่อดิบไม่ติดสติกเกอร์ของครบ 1000 บาท  จอง

DXโฟนเบรฟ01 มีลูกเล่นแสงสีเสียง ของใหม่แกะเช็คพร้อมหุ่นอปกรณ์800บาท

เกมบอยแอดวานซ์ยกชุด800 บาท มีกระเป๋าพร้อมตลับมีคู่มือเลขไม่ตรง เกมบอย4ตลับ เกมบอยแอดวานซ์ถ่านเซฟหมด4ตลับ   

การด์ยูกิแท้ หมดนี่ 500บาท มีใบยับบางส่วน

ฝากขาย1รายการ เฟรมอารม์คานจาร์ kotobukiya 1000 บาท ต่อดิบติดกาวต้นขาด้านใน2ข้าง นอกนั้นไม่กาว

สะดวก วันเสาร์ขอส่ง สะพานเหล็ก หรือ คลองถม ที่เดียว 11.00-19.00ไม่มีการส่งนอกสถานที่

เบอร์ติดต่อ 081-9316099 รินครับ
ป.ล.ผมใช้เบอร์รายเดือนฉะนั้นผมมีแค่เบอร์เดียวไม่มีเบอร์อื่นนะครับ

เครดิตผมหาง่ายๆ เข้าgoogle พิม rinza2006
อ่านตรงนี้ด้วย
รับ ส่งEMSไปรษณีย์แต่เฉพาะบางรายการและไม่รับประกันสินค้าเสียหาย
เนื่องจาก มีหลายเคสแล้วที่ส่งแล้วเกิดปัญหาแต่ผมยังไม่เคยโดนเละไม่อยากโดนเลยไม่อยา
กส่ง ทางไปรษณี่แต่ถ้าคุณยอมรับข้อตกลงนี้ได้ผมก็จะส่งให้ครับ
1 +ค่าEMS100ทุกรายการ หรือจะเอาแบบ ธรรมดาลงทะเบียนก็ได้เหมือนกัน โทรมาคุยได้
2 ผมจะพยายามแพ็คของให้ดีที่สุดแต่ไม่รู้ไปถึงคุณจะสภาพเดิมหรือไม่
3 เมื่อได้รับของกรุณาPMหรือโทรมาบอกด้วยว่าได้ไวได้ช้าผมจะได้รู้ว่าถึงมือ ท่านแล้ว
4 ที่บอกส่งเฉพาะรายการผมจะพิจารณาว่าของมีความแข็งแรงแค่ไหน อย่างเช่น ดิจิไวซ์ แต่ระตัวความทนทานไม่เหมือนกันอันนี้ต้องถามก่อนว่าอันไหนส่งได้ส่งไม่ได้

ราย ละเอีอดการโอนนะครับ

ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา
ชื่อบัญชี นาย นรินทร์ กิจรุ่งสุวรรณ
บัญชี ออมทรัพ
เลขบัญชี 259-1-34237-7

ของขายไปแล้ว

Zoidsบล็อค
รีโวลเทคโยโกะ
ดิจิไวท์เซ็ต
รี โวลเทคฟิวไลน์ ริน
เซ็ตFG 5กล่องต่อดิบติดสติกเกอร์
แคนดีทอยกาโอเรน เจอร์
MG TT EXIA ignition
MG TT อิมเพาส์
MG CROSS BONE+F91
MG HINU GHD+ GHD MG ยูนิคอน
ของเล่นจีน ไกอากันดั้ม
TT 1/144 SARAVEE + SARAFIM +TT 1/144 GNACHER
TT 1/100 คิรีออส
1/100 BANDAI Godgundam
1/100 GHD สไตร์ฟรีด้อม
ตุ๊กตาทอคกิ้งเมปเปิ้ล
คอมมาน วูฟAC
SD ของBANDAI
SD3ก๊ก โมจีน4ตัว
MG S FREEDOM GHD
MG DESTINY GHD
เลโก้จีน1ถัง
ครัชเกียร์ เซ็ต
เรซิ่นโกดี้มารก
MGTTเด ทไซน์
ดิจิไวซดาต้าลิ้ง2เครื่อง
ดิ จิไวซดาต้าลิ้ง1เครื่อง
ดิจิไว ซดาต้าลิ้ง2เครื่อง
ดีไซเบอร์2เครื่อง
ดี ไซเบอร์1เครื่อง
ดีไซ เบอร์2เครื่อง
d-tector ver.1 ใส่บอดี้ver2
ทา มาก็อตจิver4 สีขาว ver USA
ทามาก็อตจิคอนเน้คติ้งสีดำ
ดีไซเบอร์ 2เครื่อง
ดิจิไวซดา ต้าลิ้ง1เครื่อง
ดีไซเบอร์4เครื่อง
MG1/100 โมจีน TT เดศไซท์
ดิจิ ไวซดาต้าลิ้ง6เครื่อง
ซากมิทเปกาซัสครอท2
ดิ จิไวซดาต้าลิ้ง5เครื่อง
ได แมนชั่นร็อด2เครื่อง
ดีไซเบอร์6เครื่อง
ด๋อย เรมุ
ด๋อยจีนนางาโตะมู วี่
ดิจิไวท์2.0 น่าจะก็อบ จอจาง
การด์ยูกิ ก็อบ
d-3 ก็อบ สีขาว 2เครื่อง
d-3ก็อบ สีดำ1 เครื่อง
ดิจิไวท์แพน ดูลั่มX 1.5 1เครื่อง
ดิ จิไวทืแอคเซล 1เครื่อง
ดิจิไวท์ D-3 สีขาวน้ำเงิo
ดิจิไวท์ดาต้าลิ้ง
ดีจิไวท์d-3 2เครื่อง
ดิจิไวท์
เมทัลวอรค์
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ร็คแมนpet
V-pet V4.0
V-pet V4.0
V-pet V5.0
V-pet V5.0
V-pet V2.0
V-pet V5.0
ไดเมนชั่น
ดีอาคก็อบ
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
ดิจิไวทื2.0
V-pet V4.0
V-pet V4.0
V-pet V2.0
V-pet V3.0
V-pet V4.0
V-pet V5.0
V-pet V4.0
V-pet V5.0
V-pet V3.0
D-3 JP
ดีอาคก็อบ
2.0 แท้
ฟิกคาบูเทริม่อน
ฟิกอิมพีเรียลดราม่อน
ครอสโหลดเดอร์
2.0
ดาต้าลิ้ง
ดาต้าลิ้งX2
2.0 เสียงแตก
v-pet v2
pendulum v1
pendulum v1.5
ดีเทคเตอร์ver2
นีโอ2.0
ดาต้าลิ้งX2
เศษครัชเกียร์
ซากpsp
โมเดล สกายไลน์ 1/24
HG1/100 กันดั้มดับเบิ้ล X
เซ็ตบีด้าแมนพร้อมสนาม
ครัชเกียร์การูด้าอีเกิ้ล
MG ooไรเซอร์โมจีนของDaban
ครัชเกียร์เซ็ต
D power v3
ปาตาม่อนแบ้ตเทิ้ล
vcd อีวานเกเลี่ยน
เมทัลวอรก์
D3ก็อบ
ร็อคแมนซีโร่
D3 v2 us
Vpet v2
vpet v2
vpet v4
vpet v5
vpet v1แท้
เกมบอยคัลเลอร์
vpet v1แท้
pen4ก็อบ
ฟิกเกอร์ดิกม่อน
เกมกดปาร์แมน1983
ซากเกมบอย2เครื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2013, 11:10:40 PM โดย kira_freedom »