ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ รับซื้อ revoltech มากมาย หลายรายการ  (อ่าน 1374 ครั้ง)

ออฟไลน์ chu

• Like: 0
ประกาศ รับ revoltech Yamaguchi ครั้งที่ 6

มือ 1 หรือ2 ได้ หมด ขอแค่เพียง

1.ของครบ
2.ไม่แตก,หัก,ผ่านการซ่อมมา
3. กล่องบุบได้ ถลอกได้

สะดวก รับของตาม รถไฟฟ้าและ mrt พร้อมจ่ายเงินสด แต่สำหรับ ท่านที่ ต้องโอนเนื่องจากคนละจังหวัดรบกวนแจ้งนะครับ

ติดต่อทาง pm นะครับ

update ที่ต้องการ มีเบอร ดังนี้ครับ

Limited xan ตามรูป (หรือ ขายคู่ กับ เบอร 007 )

85 grendizer
37 (shin getter)
08 (getter 2)
17 (getter 3)

assem borg ตัวมอเตอรไซค (ขอรูป ด้วยนะครับ)
99 สีดำ
3 dante

ติดต่อ ทางpm นะครับ