ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า มี คีคอลน้ำหรือขูด ของ MG NU Gundam ตัวเก่าขายมั้ยครับ  (อ่าน 2104 ครั้ง)

ออฟไลน์ King of FreeDom

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -5
สอบถามผู้รู้ครีบ คือ อยากทราบว่า มี คีคอลน้ำหรือขูด ของ MG NU Gundam ตัวเก่าขายมั้ยครับ

บังเอิญว่าผมดันทำดีคอลขูดที่แถมมาให้ในกล่อง ตรงส่วนที่หัวไหล่ซ้ายพังอ่ะคับ จุดสำคัญซะด้วย  :iconcryout:

ไม่ทราบว่า มีดีคอลน้ำของmg nu รุ้นเก่าตัวนี้ขายมั้ยครับ ขอบคุณล้วงหน้าครับ

Uploaded with ImageShack.us