ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดต่อ ต่อดิบตัดเส้นอย่างเดียวครับ  (อ่าน 2677 ครั้ง)

ออฟไลน์ jeban

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
หัึึึดไปหัดมา จัดไป4ุ ตัวละครับแบบมึนๆ ชอบรุ่นเก่าๆ คลาสสิคๆครับ เดี๋ยวจะหากันแคนนอนกับกันแท้ง ให้มันครบเซ็ต ชอบมากๆๆๆ :iconvsign:

ขโมยซีนกันเห็นๆ 555ึ5

ยิมจรวด

พลาทั้งหมดที่เพิ่งเริ่มต่อครับ

เซ็นต์กันดัั้มเซย่า เล่นมุขนี้จะบาปมั๊ยนี่เรา.  :iconnasty:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2013, 10:45:57 PM โดย jeban »

ออฟไลน์ pookpiik

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 15
  • ถูกยื่นคำขาด กันพลากับภรรยาจะเลือกอะไร -*- กันพลาละกัน เจ้ย
    • http://www.facebook.com/thatsaphons?ref=tn_tnmn
Re: มือใหม่หัดต่อ ต่อดิบตัดเส้นอย่างเดียวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 08:33:33 AM »
Acguy MG ตัวนี้อยากได้มากครับ เห็นมานาน เ็ล็งมานาน  แต่สุดท้ายก็ได้แค่HGมาครับ เพราะเห็นว่ารายละเอียดมันพอๆกัน (พูดเข้าข้างตัวเอง อิอิ)

เจ้า RX-78 นี่ตัวไหนหรอครับ ไลน์เยอะดีจังครับ ของผมทำไมมันเรียบ โล่งโจ้ง ไม่มีลายอะไรเลย

ส่วนกันแท็งนี่ก็เล็งไว้เหมือนกันครับ ยังไม่ได้จัดซักที ไปโดนตัวอื่นตลอดเลย  :iconpanic:
PoOkPiiK HoLe TheaTer 2011

ออฟไลน์ jeban

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: มือใหม่หัดต่อ ต่อดิบตัดเส้นอย่างเดียวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2013, 02:35:30 PM »
Rx78 -2 ตัวนี้เวอร์ชั่น one year wars ครับตัวนี้ัผมประใจมากชิ้นส่วนงานประกอบทำมาดีมากๆแน่นไม่หลวมเลยคุั้มราคามากๆครับ.  :iconvsign:  acguy. 144 กับ 100 เห็นคนขายบอกว่าต่างกันตรง. ทำท่ากอดเข่าไม่ได้ครับ 100 มีแถมฐานมาให้ด้วยครับ  :iconnasty: