ผู้เขียน หัวข้อ: ผลงานชิ้นที่ 3 MG Shinanju ver.KA in orange โมจีนที่ลงทุนพุดๆ (โหลดนิดนะฮับ) ปล. มีของแถมนิดโหน่ยจ่ะ  (อ่าน 5097 ครั้ง)

ออฟไลน์ lioninoil

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 25
เป็นโมจีน ที่ผมลงทุนใส่ชุดแต่งเยอะเบยคับ ตอนนี้ก็เริ่มถ่ายรูปเปงบ้างละแต่ยังไม่สวยเท่าไร :iconcry: (ยังรู้สึกว่าทำสีง่ายกว่าถ่ายรูปอ่ะ :icondizzy:)
สีที่ใช้เปงสีกันเซ่อีกเช่นเคยคับ ตอนทำช่วงนุงแอร์บรัชพัง :iconangry: อารมณ์ค้างเลยมีบางส่วนพ่นสีกระป๋องของ Leyland พ่นเลยฮับ
โมจีนตัวนี้ขยับไม่ค่อยได้ ใส่บาซุก้าก็ยกปืนไม่ขึ้น 55 :iconcryjoy:
เพิ่งหัดเดินลายด้วย ไม่สวยขออำไพ :iconcry:

ชอบรูปนี้แต่ถ่ายไม่ชัดอีกละ  :iconcry:

ชอบทรัสเตอร์อันนี้มากอ่ะ

หัดเดินลาย  :iconwish:

ด้านหลัง ใส่ทรัสเตอร์แต่งด้านหลังด้วยฮับ :iconwish:

ดูกันยาวๆ :iconwink:

ด้านบน

รูปนี้เอาฮานะคับ  :iconlol:

ชอบ 2รูปสุดท้ายที่สุดฮับ :iconwish:

แถมผลงานชิ้นที่ 4 โมจีน Sandrock ไม่โพสกระทู้ใหม่เพราะรู้สึกว่าทำแล้วเละ 55 :iconcry:
แต่อยากให้ติชมกันฮับ

ทราย ทราย ทราย 555 :iconvsign:

ขอบคุณฮาฟฟฟ :iconwish:

ออฟไลน์ Bobby21886

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 10
Shinanju ต้องสีเข้มๆครับ

ชอบสีปืนอ่ะ เห็นแล้วอยากเสียงตังค์ให้ airbrush  :iconnosebleed: :iconnasty:

ออฟไลน์ iiHEEROii

• *
  • Like: 15

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
อยากให้ปรับปรุงเรื่องโพสท่าหุ่นครับ ทำสีมาดีแต่โพสไม่สวยก็ทำให้งานไม่น่าสนใจครับ  :iconmeow:

ออฟไลน์ AlterNaTive

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 44
  • ช่วงชีวิตมันสั้นนัก จงมาสร้างสรรค์ผลงานกั้นดั้มกัน
อยากให้ปรับปรุงเรื่องโพสท่าหุ่นครับ ทำสีมาดีแต่โพสไม่สวยก็ทำให้งานไม่น่าสนใจครับ  :iconmeow:

เห็นด้วยครับ น่าจะโพสท่า เพื่อจะได้โชว์ในส่วนที่ลงทุนตกแต่งไปด้วย
ผู้ชายปากหมา! บ้ากั้นดั้ม!

ออฟไลน์ lioninoil

• *
  • Like: 25
ยินดีแก้ใขในรอบหน้า ขอบคุณคับ :iconwish:

ออฟไลน์ pookpiik

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 15
  • ถูกยื่นคำขาด กันพลากับภรรยาจะเลือกอะไร -*- กันพลาละกัน เจ้ย
    • http://www.facebook.com/thatsaphons?ref=tn_tnmn
โมสวยจังครับ ขาดแค่โพสท่าจริงๆครับ :iconwish:
PoOkPiiK HoLe TheaTer 2011