ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มาพอดี เจ้าขาวน้ำเงิน TELLGEESE 2  (อ่าน 3467 ครั้ง)

ออฟไลน์ omalushio

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • ใจเย็นๆค่อยทำ
ได้มาพอดี เจ้าขาวน้ำเงิน TELLGEESE 2
« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 02:23:24 PM »
ผมเป็นมือใหม่หัด Review อาจจะพลาดไปบ้างนะครับ :iconshy2:
 ผมได้คุณเจ้านี้ มา2วันและ ด้วยความอยากได้ เลยให้พี่ที่นู้นกดมาให้รอเกือบ2เดือน แต่เจ็บใจโดนภาษีขาเข้าไปอีก500 :iconpale: :iconpale:

มาเริ่มกันดีกว่า :iconvsign:

กล่องสีฟ้า :iconlike:
เปิดมาเจอใบต่อแบบนี้ :iconangry: ลุงบันไม่ลงทุนจริง

ส่วนแผงต่อเท่าTALLGEESE 1

มาเริ่มต่อกัน :iconnasty: ต้องขอโทษไว้ด้วย ในบางชิ้นส่วนผมไม่ได้ค่อยถ่ายไว้ครับ เพราะมันไม่ต่าง TALLGEESE 1

[url=http://image.ohozaa.com/view2/wO1mLwkGlOXDiQrb]

ด้านหน้า

ด้านข้าง  :iconangry: คุณเขาไม่ได้แยกสีมาดันให้สติกเกอร์ มาแปะ
[

เมื่อเทียบ กับเจ้า TALLGEESE 3 เล็กกว่านิดหน่อย

เทียบ กัน OO

ส่วนตัวกล่องไม่เล็กไม่ใหญ่

งานเข้าไม่รู้จะวางไหนดี  :iconfreak:

สรุปมันได้ ที่ของมันไปอยู่กับคุณขาว :iconfreak:

ตอนนี้ ขอต่อดิบไปก่อน รอทำ รอคิวเอา tallgeese3 ไปทำใหม่ก่อน และอีกหลายตัวมันดองมานานและ :iconsweat:
ขอลาไปด้วยรูปนี้  แล้วมีเวลาจะมาใหม่ครับบบบ :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2013, 03:49:59 PM โดย omalushio »
ใจเย็นๆค่อยทำ

ออฟไลน์ sincere01

• *
  • Like: -8
Re: ได้มาพอดี เจ้าขาวเงิน TELLGEESE 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 03:24:06 PM »
ได้มาแพงไหมครับแหม่น่าสนใจ  :iconwish: :iconwish: :iconwish:

ออฟไลน์ omalushio

• *
  • Like: 0
  • ใจเย็นๆค่อยทำ
Re: ได้มาพอดี เจ้าขาวเงิน TELLGEESE 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 03:39:21 PM »
ผม ได้มา2xxx เกือบ3 ครับรวมภาษี  :iconfreak:
ใจเย็นๆค่อยทำ