ผู้เขียน หัวข้อ: [รวมพลคนSD] SD GUNDAM AGE-1 NORMAL-TITAN-SPALLOW มีเเต่รูปเดียวเองอิอิ  (อ่าน 3395 ครั้ง)

ออฟไลน์ DestinyRenger

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับวันนี้ผมจะมานำเสนอ SD ตัวเเรกที่พึ่งต่อมาหมาดๆครับนั่นก็คือSD GUNDAM AGE-1 NORMAL-TITAN-SPALLOW
ไม่พูดมากเเละไปดูกันเลยดีกว่า(มีภาพเดียวเองนะครับ ไม่ค่อยจะว่างถ่ายซักเท่าไหร่ :icondizzy:)

ภาพอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ ถ่ายกับมือถือ ดีร้ายยังไงก็ช่วยติชมกันด้วยนะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ Bobby21886

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 10
Re: [รวมพลคนSD] SD GUNDAM AGE-1 NORMAL-TITAN-SPALLOW มีเเต่รูปเดียวเองอิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 07:32:20 AM »
สวยจังครับ แยกสีมาให้เยอะดี  :iconlike:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
Re: [รวมพลคนSD] SD GUNDAM AGE-1 NORMAL-TITAN-SPALLOW มีเเต่รูปเดียวเองอิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 02:58:31 PM »
สัดส่วนดูดีมากๆเลยครับ