ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง เปิดให้ดู] RG ปีกแสง DESTINY (เฉพาะปีกนะครับ)  (อ่าน 6024 ครั้ง)

ออฟไลน์ runion69

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
พอดีของเพิ่งมาส่งครับ เห่อนิดหน่อย ถึงRG DESTINY จะยังดองไว้อยู่เลยก็เถอะ  555+

ปีกใส่เป็นพาร์ทนิ่มๆนะครับ เงาๆรุ้งๆ กล้องไอแพดอาจจะไม่ดีซักเท่าไหร่

กล่องเป็นแบบเปิดด้านข้าง เหมือนกล่องแถมตามหนังสือนะครับ

ฐานสีเทาใส่ ต้องใช้น็อตในการประกอบ ไม่มีไขควงเลยยังไม่ได้ต่อครับ ฐานปรับช่วงความสูงได้

ด้านซ้ายขวา พาร์ทนิ่ม ดัดได้ งอได้ เงาสวยเป็นประกาย อิอิ

สงสัยต้องฮึดต่อRGให้เสร็จซะแล้วววว

จบการรีวิวง่ายๆคร๊าบ

ออฟไลน์ ultracheng

• *
  • Like: -5
Re: [แกะกล่อง เปิดให้ดู] RG ปีกแสง DESTINY (เฉพาะปีกนะครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2013, 01:37:04 PM »
สวยดี :iconjoy: อยากรู้ราคาตอนเข้าไทยจัง  :iconsoul:

ออฟไลน์ teez

• *
  • Like: 1
Re: [แกะกล่อง เปิดให้ดู] RG ปีกแสง DESTINY (เฉพาะปีกนะครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 06:02:21 PM »
เห็นราคาเฉพาะปีก เท่ากับตัว RG Destiny ตัวนึงเลย  :iconfreak:

ดีนะ ผมมี MG Destiny Extreme Blast อยู่ มาครบๆแล้ว  :iconvsign: