ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสถานที่ซื้ออุปกรณ์แต่งโมหน่อยครับ  (อ่าน 1970 ครั้ง)

ออฟไลน์ hillmaker

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
วันอาทิตย์นี้จะเข้าคลองถมเลยกะว่าจะเข้าสะพานเหล็กด้วยเลย

อยากถามหน่อนครับว่า มีร้านแถวคลองถม-สะพานเหล็ก ร้านไหนขายอุปกรณ์พวกนี้บ้าง

1. สว่านมือ แบบในรูป เพิ่งคิดจะใช้เป็นครั้งแรกยี่ห้ออะไรก็ได้ ถ้ามียี่ห้อที่แนะนำด้วยก็ดีครับ ราคาไม่เกี่ยง

2. ชุดแต่งThruster หรือ ชุดแต่งVernier ทั้งแบบพลาสติกและโลหะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2013, 01:10:03 PM โดย hillmaker »

ออฟไลน์ Ku2ozakizz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 10
Re: สอบถามสถานที่ซื้ออุปกรณ์แต่งโมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 02:36:13 PM »
สะพานเหล็กมีหลายร้านติดๆหัวสะพานเลยก็มีร้าน พวกร้านขายอุปกรณช่างครับ ราคาประมาณ 150 - 300 บาท (ราคามีหลายรุ่นครับลองไปเดินดูก่อน)
จงโปรยปราย... เซมบงซากุระ.... คาเงโยชิ!!

ออฟไลน์ hillmaker

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: สอบถามสถานที่ซื้ออุปกรณ์แต่งโมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 03:48:01 PM »
จะลองไปเดินดูนะครับ ขอบคุณมาก