ผู้เขียน หัวข้อ: Cherudim หลังสู้กับ Arche  (อ่าน 3384 ครั้ง)

ออฟไลน์ poohhd

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
Cherudim หลังสู้กับ Arche
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 12:24:17 PM »
สวัสดีครับ ห่างหายไปนานเลย  :iconcry:  :iconcry:
วันนี้ผมจะเอาหุ่นที่ได้ทำไว้นานแล้วมาให้ดูมันคือ
เครูดิมกันดั้มครับ  :iconfreak: หลังสู้กับ arche
ไปชมกันเลยครับ
เริ่มที่หน้าก่อนเลย
(ไม่ได้ทำสีเลยครับ ไม่มีเวลา)

สติ๊กเกอร์ที่หน้ากาวหมด (งาน TT )

ด้านข้าง

รายละเอียด จุดที่โดนยิงเอาธี่จู้ป เอ้ย ธูปจี้

ขาไม่ได้ตัดออกนะครับเเต่ปัจจุบันเท้าข้างนั้นหายไปแล้ว  :iconpale:

ทั้งตัวๆ
Action ยาวเลยครับ

รูปนี้เท่สวดๆ :iconnasty:

จบเเล้วครับ
ขอบคุณที่รับชมคร้าบ  :iconlol:

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: Cherudim หลังสู้กับ Arche
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 12:45:28 PM »
มีความกล้า และมีความคิดสร้างสรรในการทำงานครับ แต่เสียดายที่การถ่ายรูปโดยใช้แฟลชในที่ที่แสงไม่พอ ทำให้เห็นงานไม่ชัดเจน ถ้าปรับปรุงแก้ไข ถ่ายในที่ๆมีแสง หรือกลางแดด จัดฉากหลัง และปรับระยะโฟกัส ความคมชัดอีกนิด การถ่ายภาพจะขับงานเราให้ออกมาดูดีขึ้นนะครับ เป็นกำลังใจในงานต่อๆไป :iconvsign:

ออฟไลน์ mibukyo62

• *
  • Like: -9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2013, 10:17:40 PM »
มีความกล้า และมีความคิดสร้างสรรในการทำงานครับ แต่เสียดายที่การถ่ายรูปโดยใช้แฟลชในที่ที่แสงไม่พอ ทำให้เห็นงานไม่ชัดเจน ถ้าปรับปรุงแก้ไข ถ่ายในที่ๆมีแสง หรือกลางแดด จัดฉากหลัง และปรับระยะโฟกัส ความคมชัดอีกนิด การถ่ายภาพจะขับงานเราให้ออกมาดูดีขึ้นนะครับ เป็นกำลังใจในงานต่อๆไป :iconvsign:
มีความกล้า มากอ่ะคับ

ออฟไลน์ poohhd

• *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2013, 06:08:42 PM »
มีความกล้า มากอ่ะคับ
:iconpale: