ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบสถานที่ซื้อ ผงมุกอ่ะครับ  (อ่าน 1638 ครั้ง)

ออฟไลน์ ATiTAN

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 21
    • A-Titan-Modeler-Studio
อยากทราบสถานที่ซื้อ ผงมุกอ่ะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 12:52:26 AM »
สวัสดีครับ
อยากทราบว่าเค้าขายผงมุก ที่ใช้พ่นสีอ่ะครับ มีขายที่ไหนบ้าง
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  :iconmeow:
รับทำสี modify model gundam คลิก

ออฟไลน์ RX-K

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 7
Re: อยากทราบสถานที่ซื้อ ผงมุกอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 07:41:07 AM »
...ด้วยความเคารพ ผมอ่านผ่านๆตา เป็น"ฝังมุก"ครับทั่นประธาน... :iconcryjoy: