ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำอุปกรณ์สไหรับมือใหม่ด้วยครับ  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ออฟไลน์ world00

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
อยากทราบว่า เครื่องปั้มลมรุ่นไหนเหมาะสมที่สุด สำหรับงานพ่นโมเดลครับ ผมมือใหม่ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย อยากได้ความรู้ประกอบในการตัดสินใจซื้อน่ะครับ ขอชื่อรุ่น ราคา หากแนะนำร้านด้วย ยิ่งดีครับ

อีกเรื่องคือ ผมอยู่แถวลาดพร้าว มีร้าน หรือ แหล่งไหยบ้าง ที่สะดวกแก่การซื้อสี และ อุปกรณ์ทำโมเดลครับ เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ