ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเล่น resin จะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับแนะนำทีคับ  (อ่าน 2018 ครั้ง)

ออฟไลน์ valentines

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
 :iconwish:อยากเล่น resin จะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับแนะนำทีคับ เว็ปสั่งซื้อหรือร้านที่ขาย...ในประเทศเรามีไหมคับแนะนำทีคับ.... :iconwish:

ออฟไลน์ pheonix763

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
    • บิ๊กเอยบิ๊กสุ สุรพลสุรชัย
Re: อยากเล่น resin จะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับแนะนำทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 01:53:05 PM »
เว็บ Kritmodel ครับเซิร์จในกูเกิลดู มีแต่ เรซินของ oo raiser นะ เรซินสำเร็จ เรซิ่นแบบหล่อเองไม่รู้นะ ทำไม่เป็น + หาเว็บไม่เจอ

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Re: อยากเล่น resin จะหาซื้อได้ที่ไหนหรอคับแนะนำทีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2013, 03:44:33 PM »
เคยเห็นร้านใน ebay แต่คนขายเป็นคนไทยชื่อร้าน Cyber Model Shop ครับ แต่ไม่เคยติดต่อ ไม่รู้ซื้อตรงจะถูกกว่าราคา ebay ไหม
ส่วนมากเป็นพวก เรซิ่นตัวละครจากหนัง ไม่ค่อยมีพวก Gundam นะครับ