ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าตัวนี้ มันชื่อ อะไรอะครับ  (อ่าน 1868 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arcticz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
  • why dose is alway rain on me
อยากถามว่าตัวนี้ มันชื่อ อะไรอะครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 03:51:06 PM »
พอดีว่าไปบ้านเพื่อนมาครับ เลยขอมันมาครับ เห็นตั้งแต่ เด็กๆ เมื่อวานไปยังมีอยู่เลยขอ แกมขู่บังคับมาครับ :iconfreak: อยากรู้ว่าตัวนี้ชื่ออะไรครับ ( ใช้กล้อง IPAD ถ่าย เลยไม่ค่อยชัดนะครับ )

Uploaded with ImageShack.com
แบบเปิดเกราะที่หน้าอกครับ

อันนี้แบบปิดครับ
รบกวนผู้รู้บอกทีครับ :iconwish:

ออฟไลน์ thebom444

• *
  • Like: 0
Re: อยากถามว่าตัวนี้ มันชื่อ อะไรอะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 04:04:52 PM »
Kapool ภาคTurn A ครับ

ออฟไลน์ Arcticz

• *
  • Like: 4
  • why dose is alway rain on me
Re: อยากถามว่าตัวนี้ มันชื่อ อะไรอะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 04:17:51 PM »
โอว ขอบคุณมากครับ