ผู้เขียน หัวข้อ: [United] [IDW] Blurr ผู้เร็วที่สุดใน Cybertron  (อ่าน 3279 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluewhale

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 42
[United] [IDW] Blurr ผู้เร็วที่สุดใน Cybertron
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 09:51:08 AM »

สวัสดีครับ

ที่จริง Blurr ตัวนี้ได้มานานพอสมควรแล้วครับ แต่เพิ่งมีโอกาสจับมารีวิว ตัวนี้เดิมเป็นโมลด์ของ Drift ซึ่งปกติผมจะไม่ได้เก็บตัวที่เป็นโมลด์ซ้ำๆ กัน แต่เนื่องจากเขาเป็นหนึ่งในหน่วย Wreckers (อ้างอิงตามฉบับ สนพ. IDW) ซึ่งผมตั้งใจจะเก็บทีมนี้ ก็เลยซื้อมา เป็นงานในชุด United ของ Takara ครับ สีจะออกเมทัลลิคกว่า Hasbro เช่นเคย

Robot Mode

ที่หัวมีกล้องเล็งตามแบบ G1

อาจแปลงแบบนี้ตามภาค Animated

อาวุธ

ปืนสั้นเก็บที่เอวได้

ปืนยาวเก็บที่หลัง

ปืนไรเฟิลยาวมากทีเดียว

เอาปืนสั้นมาต่อได้อีก

เท้เท่

คู่นี้ไม่ผิดหวัง

Vihicle Mode

พบกันใหม่โอกาสหน้าครับ