ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว Bakushin Gattai Ziguru Hazeru - Hazeru Ordyne  (อ่าน 4719 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
รีวิว Bakushin Gattai Ziguru Hazeru - Hazeru Ordyne
« เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 02:57:40 PM »
ของพึ่งมาถึงมือครับ กับตัวที่ 3ของซี่รี่ Bakushin Gattai Ziguru Hazeru ของค่าย Megahouse ครับ  :iconcryjoy:
ตัวนี้คือ Hazeru Ordyne คราวนี้มาแบบแยกกล่อง ครับ

ด้านหน้ากล่องครับ มี5 ตัว แต่แยกเป็น 4กล่องครับ มีกล่องนึงมี2ตัว ครับ

ด้านหลังครับ

ด้านขวากล่องครับ

ด้านซ้ายของกล่องครับ

เปรียบเทียบขนาดกล่องครับ

กล่องแรก กับ Hazeru Valkyr

ของในกล่องครับ และชิ้นส่วนทั้งหมด

ใบต่อกับชิ้นส่วนที่แถมมาครับ

ตัวแรกกับวัลคีรีครับ

เปรียบเทียบขนาดครับ

กล่องที่ 2 Hazeru Fenrir ของในกล่องครับ และชิ้นส่วนทั้งหมด

ตัวที่ 2 เฟนเรีย และ เปรียบเทียบขนาดครับ

กล่องที่ 3 Hazeru Yorugan ของในกล่องครับ และชิ้นส่วนทั้งหมด

ตัวที่ 3 งูโยรูกัน และ เปรียบเทียบขนาดครับ

กล่องที่ 4 Hazeru Hugim & Hazeru Yugudomiru ของในกล่องครับ และชิ้นส่วนทั้งหมด

ตัวที่ 4 และ 5 ครับ Hugim & Yugudomiru และ เปรียบเทียบขนาดครับ

รวม 5ตัวครับ

ขอบคุณที่รับชม ครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ bangbang04

• กัน-โอตะ
  • Like: 54
Re: รีวิว Bakushin Gattai Ziguru Hazeru - Hazeru Ordyne
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 04:35:23 PM »
เห็นไลน์นี้ออกมา3ตัวยอมรับว่าน่าสนมาก เสียอย่างเดียวรูพรุนทั้งตัว (ฮา)
ย้าย Blog ใหม่แล้วจ้า
http://bang04.blogspot.com/

ออฟไลน์ ekra

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
Re: รีวิว Bakushin Gattai Ziguru Hazeru - Hazeru Ordyne
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 04:51:37 PM »
เห็นไลน์นี้ออกมา3ตัวยอมรับว่าน่าสนมาก เสียอย่างเดียวรูพรุนทั้งตัว (ฮา)

แบบเดียวกับมุเก๊นไบน์ และครับ เอาชิ้นส่วนมาเปลี่ยนเสียบตรงส่วนนั้นส่วนนี้ได้หลายแบบแล้วแต่จินตนาการครับ

ออฟไลน์ shishi

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 06:01:50 PM »
รวมร่างแล้วก็เท่ดีครับ
แต่ร่างก่อนรวมนี่...ไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆ

ออฟไลน์ bluewhale

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 03:32:39 PM »
ตัวนี้สวยมากครับ มีสีดำด้วย แต่สีดำถ้าปล่อยไว้ราคาคงแรงแน่ๆ

ออฟไลน์ dradongenesis

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 08:50:26 AM »
เห็นแล้วอยากได้เลย
หลังตัวที่ 2 ออกมานี่ ความเท่ ทำเอาอยากเสียเงินเลย

แต่ตัวนี้มี 2 สี เลือกลำบาก........ :iconpale:

http://g-dradongenesis.exteen.com  <<< บล็อคของผมเองครับ