ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสีโมครั้งแรกครับ Zaku II 2.0 Johnny Ridden's (โมจีน TT) งานพู่กัน  (อ่าน 2618 ครั้ง)

ออฟไลน์ drivezero

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 9
สวัสดีครับ สิงบอร์ดมานานไม่ค่อยพูดคุยกับเค้าเท่าไหร่ สำหรับตัวนี้เป็นโมจีนครับ ตอนต่อเสร็จใหม่ๆเห็นสีเดิมๆแล้วขัดใจมากๆเลยจับทำสีครับ
แต่ด้วยไม่ทำสีมาก่อนแถมเป็นพู่กันด้วยเลยออกดูไม่จืดเละเทะซะหน่อย ตัวนี้ไม่ได้ทำสีโครงในนะครับ ยังไงขอให้ทุกท่านช่วยติชมด้วยนะครับ
ภาพไม่ชัดต้องขออภัยครับ

สำหรับสีผมใช้เป็นของไกอาทั้งหมดครับ สีที่ใช้ก็มี

G003 Bright Red
G005 Sunshine Yellow
G032 Ultimate Black
G102 Fluorescent Pink
G1007 Charcoal

ภาพครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 09:53:50 AM โดย drivezero »