ผู้เขียน หัวข้อ: LBX Hyper Function Ifreet  (อ่าน 3247 ครั้ง)

ออฟไลน์ voravuds

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 24
LBX Hyper Function Ifreet
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 07:13:03 PM »
ประทับใจสุดๆเลยครับสำหรับ Hyper Function Ifreet ตัวนี้ เคยอยากได้ตัวปกติ แต่ตัวนั้นสติ๊กเกอร์แทบทั้งตัว มาเจอ Hyper Function การแยกสีสุดยอดมากๆ ลวดลายตามตัว ตามหัวนี่ แยะสีมาสมบูรณ์แบบ ยกเว้น Part บางส่วน โดยมากจะเป็นชิ้นที่อยู่ด้านหลัง จะแยกสีก้อได้ แต่ดันไม่ทำมา ที่พิเศษสุดๆของตัวนี้เลยคือ Effect Part ทั้งหลาย ให้มาแบบจุจใจจริงๆครับ แถมสวยมากๆด้วย สรุปแล้วไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง

ออฟไลน์ eva-01

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 25
Re: LBX Hyper Function Ifreet
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:41:58 PM »
ตัวโมสีสดมากถ่ายรูปแจ่มมากครับ ตัวนี้ชอบเหมือนกันแต่ไม่กล้าแตกไลน์

ออฟไลน์ space127

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:52:16 PM »
หมัดไฟผมติดยังไงก็ไม่อยู่แฮะ ถ้าไม่รบกวนมากไป ถ่ายรูปการติดมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ  :iconcry:

ออฟไลน์ voravuds

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 09:23:15 PM »
หมัดไฟผมติดยังไงก็ไม่อยู่แฮะ ถ้าไม่รบกวนมากไป ถ่ายรูปการติดมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ  :iconcry:

ก้อติดตาม manual เลยครับ แต่มันหลุดง่ายอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ space127

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 11:04:48 PM »

ก้อติดตาม manual เลยครับ แต่มันหลุดง่ายอยู่เหมือนกัน

อ่อครับผม นึกว่าของผมหลวมอยู่กล่องเดียว

ขอบคุณมากครับ  :iconvsign: