ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมราบข้อดีข้อเสียของตัวนี้ครับ  (อ่าน 1971 ครั้ง)

ออฟไลน์ poohhd

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
อยากมราบข้อดีข้อเสียของตัวนี้ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 03:49:14 PM »
อยากทราบข้อดี/เสียของตัวนี้ครับ hg1/144 age-2dh Dark hound

รูปเล็กไปหน่อย ขอความกรุณาด้วยครับ :iconshy:
ถ้าผิดหมวดขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ RAYARZERO

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
Re: อยากมราบข้อดีข้อเสียของตัวนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 01:49:54 AM »
ตัวนี้รวมๆแล้วผมว่าไม่มีอะไรพิเศษมากนะ

จุดขยับก้โอเค  ไม่มีจุดไหนหลวมหรือหงอยเลยนะ 

เพียงแต่เวลาแปลงร่างมันต้องเปลี่ยนชิ้นส่วนต้นขาเท่านั้นน่ะ
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-