ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามนิสนุงครับ  (อ่าน 1748 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bonsalino

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 22
สอบถามนิสนุงครับ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 02:14:43 PM »
ใครพอจะรู้จัก ร้านขายพลาสติก โมเดล พวก รถถัง เรือรบ บ้างคับ อยากจะได้ร้านที่ขายไม่แพง อยู่ระเเวกสาธร อะครับ ถ้ารู้จะขอบคุณมาก เพราะสมัยนี้ มันหายากจริง  :iconcryout:

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
Re: สอบถามนิดนึง.ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:15:20 PM »
อืมส่วนใหญ่ผมก็ขึ้นไปเดินหาเอาตามห้างนะครับพวกโซนของเล่นเด็กน่ะ ตะกี้ผมก็เพิ่งไปได้M3LEEมาต่อเล่นคันนึง ส่วนตัวว่าถ้าไงลองหาสั่งเอาทางเวปอาจจะสะดวกกว่านะครับเพราะถ้าเป็นร้านนี้ไม่ค่อยเห็นเลยครับ.

ออฟไลน์ Bonsalino

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 22
Re: สอบถามนิดนึง.ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 08:37:00 PM »
ผมลองหาแล้วครับถ้าร้านใหญ่ๆก็มีเกือบแถวๆนนเลยคับ ส่วนสั่งทางเน็ตก็กลัวไปรษณีย์ จะทำพังก็เลยไม่แน่ใจครับ แต่วันนี้ก็ สั่งจากเว็บไป 8 กล่องไม่รู้จามาสภาพไหน