ผู้เขียน หัวข้อ: สอบทราบเรื่องตู้โชว์ครับ  (อ่าน 2649 ครั้ง)

ออฟไลน์ xaxis

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สอบทราบเรื่องตู้โชว์ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:28:02 PM »
มีใครเคยสั่งทำ ตู้โชว์แบบ อะคิลิค ไหมครับ อารมณ์ประมาณ พวกตู้โชว์ โมเดลคอนโด/บ้าน ที่เวลาเราจะไปซื้อหนะครับ

อยากสั่งบ้างครับพอดีอยากได้ตู้แบบที่เราบอก กว้าง*ยาว*สูง ได้

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pooky

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
Re: สอบทราบเรื่องตู้โชว์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:44:14 PM »
ลองเดินไปทางเวิ้งดูนะครับ เห็นมีร้านตู้โชว์อคริลิกอยู่สองสามร้าน

กะจากขนาดน่าจะใส่MGพวกSeedตัวสองตัว แต่ถ้าHGก็สบายครับ
ราคารู้สึกจะไม่เกิน3-4แบงค์แดง
แล้วก็รับสั่งทำด้วย แต่ราคานี่ไม่ค่อยมั่นใจ :iconsmile:

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:46:52 PM »
โอ้วว ขอบคุณครับ  :iconvsign:

รบกวนอีกทีครับ "ลองเดินไปทางเวิ้ง" หมายถึงสะพานเหล็กใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Pooky

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 07:00:52 PM »

ใช่ครับเวิ้งนครเกษม ตรงสะพานเหล็ก

ถ้าเข้าจากฝั่งที่ชี่ในรูปร้านที่ผมไปดูจะอยู่ฝั่งซ้ายนะครับ
แต่ก็มีเจ้าอื่นอีกหลายเจ้าครับ

ออฟไลน์ Foolosophy

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 08:03:46 PM »
ขอบคุณทั้งคำถามและคำตอบเลยครับ

กำลังหาอยู่พอดี  :iconlike: :iconlike:

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 08:19:59 PM »
ขอบคุณมากๆเลยครับ  :iconhappy: