ผู้เขียน หัวข้อ: ใครติดตาม One Piece เจ้าตัวนี้มันมีลูกเล่นอะไรบ้างครับ  (อ่าน 1705 ครั้ง)

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
หลังจากไม่มี Keroro robo ใหม่ ๆ มาหลายปี เห็นเจ้านี่แล้วชักสนใจ

ตอนนี้ออกกล่องแยกทีละส่วนอยู่ เหมือนสมัย Keroro robo เดี๋ยวคงมีกล่องรวมตามมา
ใครติดตาม One Piece พอจะเดาได้ไหมครับ ถ้ากล่องรวมจะมีอะไรแถมเป็นพิเศษหรือเปล่า

ออฟไลน์ Golfngage

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -6
เห็นแล้วตาลุกวาว :iconwish:

แต่ในมังกะไม่มีโผล่มาเลยนะครับ อาจจะโผล่ในมูฟวี่ก็ได้ครับ

คงต้องรอท่านที่ดูมูฟวี่มาตอบ