ผู้เขียน หัวข้อ: อาวุธของ Kotobukiya ที่แยกขายเป็นแพ็ค มันเอามาใช้กับ Gunpla ได้มั้ยครับ  (อ่าน 1880 ครั้ง)

ออฟไลน์ sixasax

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือผมอยากได้ปืนสไนเปอร์ไรเฟิ้ล มาใช้กับ กันพลาขนาด MG 1/100 น่ะครับ ก้เลยลองเซิร์จๆหาดุในเน็ทไปเจอตัวนี้เข้า แต่มันไม่ได้บอกสเกลเอาไว้ ผมเลยอยากรู้ว่ามันสามารถเอามาใช้กับ กันพลา MG 1/100 ได้มั้ยครับ คือขนาดมันจะพอดี หรือ เล็ก/ใหญ่ ผิดสัดส่วนของ MG 1/100 ไปรึเปล่าครับ

ใครเคยซื้อพวกอุปกรณืแยกของ Kotobukiya มาใช้บ่อยๆ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบพระคุณมากครับ ^_^

ออฟไลน์ FreeMan4u

• Verified User
  • *
  • Like: 1
ขนาดพอดีกับ MG เลยครับตัวนี้

ส่วนมากก็พอกับ MG อยู่แล้วครับ มีแค่บางตัวจะเอาไปใช้กับ HG แล้วสวยกว่า

ออฟไลน์ sixasax

• *
  • Like: 0
ขนาดพอดีกับ MG เลยครับตัวนี้

ส่วนมากก็พอกับ MG อยู่แล้วครับ มีแค่บางตัวจะเอาไปใช้กับ HG แล้วสวยกว่า

โอ้ว ขอบคุณมากมายครับ นึกว่าจะไม่มีคนตอบซะแล้ว ขอบคุณครับ  :iconwish: