ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีใช้สียี่ห้อ Gaia หน่อยครับ  (อ่าน 1911 ครั้ง)

ออฟไลน์ lordrayder

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามวิธีใช้สียี่ห้อ Gaia หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:33:06 PM »
ผมอยากจะลองใช้สี Gaia ไว้ทาโมเดลกันดั้มเป็นบางจุดด้วยพู่กันต้องผสมตัวอะไรบ้างถึงจะทาได้และให้ตัวสียึดเกาะตัวโมเดลได้บ้างครับ
และเวลาใช้งานเสร็จจะล้างพู่กันต้องใช้ทินเนอร์แบบไหนยี่ห้ออะไรบ้างครับ รบกวนผู้มีประสบการณ์มาช่วยตอบให้ผมทีด้วยครับ