ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่อง GN ARMS TYPE-E  (อ่าน 2738 ครั้ง)

ออฟไลน์ desrestz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอสอบถามเรื่อง GN ARMS TYPE-E
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 02:19:49 PM »
คือ ผมอยากสอบถามระหว่าง ( ชื่ออาจจะไม่ถูกต้อง แต่น่าจะประมาณนี้ )  :iconjoy:

[P-BANDAI] 1/144 HG GN ARMS TYPE-E Real Color

กับ

[BANDAI] 1/144 HG GN Arms Type E + Gundam Exia (ธรรมดา)

ตัว GN Arms มันต่างกันยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ  :iconmeow:

• *
Re: ขอสอบถามเรื่อง GN ARMS TYPE-E
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 12:52:09 AM »
อ๋อ ขอบคุณมากครับ  :iconwish:

กำลังลังเลอยู่เลย ว่า จะเก็บตัวไหนดี คงเอา GN Arms ปกติ

แล้วไป เพิ่มตรง RG Exia + Repair ดีกว่า ^^  :iconvsign:

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9
Re: ขอสอบถามเรื่อง GN ARMS TYPE-E
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 01:34:00 AM »
เรื่องสี ผมว่ามันอยู่ที่คนนะ แบบ p-b ผมก็ไม่ได้เห็นว่ามันจะสวยกว่า มันอยู่ที่ความชอบของแต่ล่ะคน
ถ้าเอาความคุ้มนะจัดแบบ ตัวปกกติแล้วหาซื้อดีคอลน้ำมาติดดีกว่า ไม่ต่างกัน แต่ต่างที่ได้ราคาถูกกว่า30-40%

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 09:14:44 AM »
ผมก็คิดงั้น ครับ หาซื้อดีคอล มาเพิ่มดีกว่า จะได้เพิ่มโมมาอีกสักตัว ก็ยังดี 55 :iconlol: