ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง MG Sinanju ครับ  (อ่าน 1587 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenghot

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามเรื่อง MG Sinanju ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 02:06:16 PM »
สอบถามเรื่อง MG Sinanju ครับ สองตัวนี้ต่างกันอย่างไรครับ แล้วควรซิ้อตัวไหน
แล้วถ้าเป็นโมจีน ยี่ห้อไหนดีครับ

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9
Re: สอบถามเรื่อง MG Sinanju ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 05:24:53 PM »
ตัว ver ka โครงในเป็น abs มีดีคอลเยอะกว่า ไม่มีปืนบาซูก้า
ตัว Anime Ver.โครงในเป็น ps มีดีคอลน้อยกว่า แต่แถมปืนบาซูก้ามาให้
สีตัว ver ka สีจะอ่อนกว่าตัว Anime Ver.

ส่วนตัวโมจีนมีแต่แบบ ver ka ถ้าไม่ได้มีปัญหาเรื่องเงิน จัดของแท้ไปเลยก็ได้ หรือแค่อยากลอง ก็โมจีนตัวนี้ก็ไม่ได้แย้อะไร แล้วแต่กำลังทรัพย์   :iconvsign: