ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ mg strike freedom  (อ่าน 2032 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arsan

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สอบถามเกี่ยวกับ mg strike freedom
« เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 12:24:27 AM »
Mg Srtike Freedom Gundam Full burst mode
กับ mg strike freedom gundam
ตัวไหนดีครับ เห็นราคามันต่างกันเยอะครับ  :iconpale:

ออฟไลน์ jackal

• *
  • Like: 2
Re: สอบถามเกี่ยวกับ mg strike freedom
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 08:58:27 AM »
ต่างกันตรงแผงพลาสติคสีทองกับอพชั่นเสริมในกล่องครับ ตัวstrike freedomธรรมดาจะมีตัว+ฐาน1อันพลาสติคตรงส่วนสีทองจะเป็นสีเหลืองตุ่นๆ ส่วนฐานที่แถมมาจะไม่มีที่เสียบปล่อยดรากูน
ส่วนตัวFull Brust ส่วนพลาสติคสีทองจะชุบทองมาให้ ในกล่องจะมีฐาน2อัน ฐานแบบตัวธรรมดา1อันกับฐานที่เอาไว้เสียบปล่อยดรากูน มีก้านพลาสติคใสไว้เสียบปล่อยดรากูน มีโปสเตอร์มาให้ครับ

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
Re: สอบถามเกี่ยวกับ mg strike freedom
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:17:04 AM »
ไม่มีตัวไหนดีกว่ากันหรอกครับ  มันคือตัวเดียวกันเลย

เเค่อีกตัวมีออฟชั่นเสริมเพียบเเบบที่คุณ  jackal ว่าไว้นะครับ ราคาก็เลยเเพงกว่า

ซื้อได้ทั้ง 2 ตัว ตามกำลังทรัพย์เเละความชอบครับ

ออฟไลน์ shimizukazuki

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 01:14:29 PM »
ถ้าชอบ Strike Freedom จริงๆ แต่อยากเล่น MG ก็ Full Burst ไปเลยครับ อุปกรณ์เยอะครบเครื่อง เก็บตังเพิ่มซื้อทีเดียวเลย แต่ถ้าเอาแค่พอมีประดับแบบธรรมดาก็พอครับ