ผู้เขียน หัวข้อ: REVIEW CHOGOKIN HELLO KITTY  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ guyverI

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
REVIEW CHOGOKIN HELLO KITTY
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 05:11:18 PM »
กล่องด้านต่างๆ

ในกล่องครับแกะมาจะมีคู่มือ ตัวคิตตี้ ตัวหุ่น โบว์ ที่เสียบฐานไว้ตั้ง มือ และก็ฐานครับ

ตัวหุ่น Kitty

ในcockpitมีปุ่มกด ไว้เปลี่ยนตาได้ 3 แบบ

ตาแบบปกติ

ตาสีเหลือง

ตาแบบโกรธ

ตัว kitty ไว้เสียบใน cockpit หุ่น หรือเสียบบนฐานโชว์ ขยับไม่ได้นะ หัวหันข้างมาแบบนี้เลย

ฐานตั้ง

โบว์ อุปกรณ์เสียบฐานตั้ง

ประกอบมือ แล้วก็มาลองเล่นกัน

mode ดำน้ำ

mode ยานบิน

ลูกเล่นตัวนี้สามารถปรับได้ 3 mode ด้วยกัน ไม่ว่าจะเป็นแบบบิน แบบดำน้ำ แล้วก็แบบหุ่นนี่ล่ะ ซึ่งสามารถปรับให้นั่งเป็นแบบรถได้ด้วยเพราะมีล้ออยู่ตรงด้านหลังขา
สามารถเปลี่ยนลูกตาได้สามแบบโดยการกดปุ่มในคอกพิท ตัวมือสามารถกดยิงออกมาได้ นอกจากนี้ยังมีฐานโชว์มาให้ด้วยนะ
จุดขยับบิดหัวไปมาได้ แขนยกขึ้นยกลงได้เท่าที่ติดหัว ขาพับขึ้นมาได้ 90 องศา แต่ดันไปข้างหลังได้เล็กน้อย หางหมุนขึ้นลงได้นิดหน่อย
ตรงมือสามารถกดปุ่มให้ยิงออกไปเป็นหมัดจรวดได้ด้วย ตรงนี้ต้องระวังหน่อยครับ โดนนิดหน่อยก็ยิงออกไปละ ไม่ระวังมีมือหายครับ

ดูภาพเพิ่มเติมได้ที่ >>> https://www.facebook.com/media/set/?set=a.538030029660688.1073741910.371931812937178&type=3&uploaded=34

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: REVIEW CHOGOKIN HELLO KITTY
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 03:45:03 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิว

ชักงงกับสาย Chogokin ไม่ใช่เฉพาะพวกหุ่นซุปเปอร์โรบอตอย่างเดียวหรอกเหรอ

ออฟไลน์ guyverI

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: REVIEW CHOGOKIN HELLO KITTY
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2014, 10:14:25 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิว

ชักงงกับสาย Chogokin ไม่ใช่เฉพาะพวกหุ่นซุปเปอร์โรบอตอย่างเดียวหรอกเหรอ

ตัวนี้เหมือนทำมาฉลองครบรอบ 40 ปี ของ ไลน์ Chogokin น่ะครับ แล้วก็ตัวคิตตี้เองด้วยครับ

ตัวอื่นที่ไม่ใช่สายซูเปอร์ที่ผมนึกออกตอนนี้คงเป็นเจ้าแมว Jibanyan ที่ให้ preorder อยู่นะ