ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ตามหาซาก MG Astray Blue Frame Daban ครับ  (อ่าน 668 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongnoojoe

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
ขออนุญาต ตามหาซาก MG Astray Blue Frame Daban ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 12:53:03 PM »
ขออนุญาต ตามหาซาก MG Astray Blue Frame Daban ครับ ขอเป็นส่วนลำตัวสภาพดีไว้ก่อนครับ หักส่วนไหนก็คุยกันก่อน ไม่กาว ติดดีคอล/สติกเกอร์แล้วหรือไม่ก็ได้ครับ ขอราคาตามสภาพครับ ขอบคุณครับ

ใครสนใจปล่อย pm หรือ ไลน์ aloneinthelove มาก็ได้ครับ ขอบคุณครับ