ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูป "ยูนิ คอนด้า" จากงาน gunpla expo ขอหน่อยครับ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

ออฟไลน์ mod

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -4
ไปมาเมื่อวาน เห็นงานประกวด เอา unicorn มาทำสีแดง + ลายตาข่าย ไม่ได้ถ่ายรูปมาครับ มองแวบแรก ไม่ชอบ แต่นึกไปนึกมา คล้ายๆงู ผลงานชื่ออะไรจำไม่ได้ แต่ผมตั้งชื่อให้ว่า ยูนิคอนด้า ซะเลย ใครไปงานนี้แล้วพบเห็น รบกวนถ่ายรูปมาฝากหน่อยครับ (แต่เดี๋ยวอาจจะมีเพื่อนสมาชิก มาโพสท์รูปบรรยากาศงาน อาจจะมีรูปเจ้าตัวนี้)

ออฟไลน์ FtzFreeDoMz

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • FtzFreeDoMz
Re: ใครมีรูป "ยูนิ คอนด้า" จากงาน gunpla expo ขอหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 09:21:29 PM »

กล้องโทสับคับ ถ่ายไม่ค่อยสวยเท่าตัวจริง

ปล. ไม่ใช่ยูนิคอน  แต่เป็น แบนซีน แทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2014, 09:23:02 PM โดย FtzFreeDoMz »