ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเกี่ยวกับ decal ของ gundam Destiny RG ครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
พอดีแฟนผมซื้อกันดั้มมาให้ต่อเล่นในวันเกิดเป็น gundam destiny real grade ครับ ตัวแรกต่อยากเบยย  :icondisapp: :icondisapp:
ต่อเสร็จจนถึงจะติดสติ๊กเกอร์ละก็นั่งงงๆดู อยากสอบถามว่ามันเป็นสติ๊กเกอร์ชนิดไหนอ่ะครับ ใส น้ำ ธรรมดา ตอนนี้ไม่กล้าติดเบยย

ขอบคุณล่วงหน้าครับบบ  :icongift: :icongift: :iconshy2: :iconshy2:

ออฟไลน์ kurapy

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: อยากสอบถามเกี่ยวกับ decal ของ gundam Destiny RG ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 01:35:22 PM »
ผมเคยต่อ RG Strike Freedom มันเป็นสติ้กเกอร์ธรรมดานะครับ ของ Destiny ก็น่าจะเหมือนกัน

:iconvsign:

ออฟไลน์ toppaa01

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 3
Re: อยากสอบถามเกี่ยวกับ decal ของ gundam Destiny RG ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 01:37:25 PM »
ขอบคุนครับบ